Nimechomwa sindano...


M

Madewa

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
350
Likes
2
Points
35
M

Madewa

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
350 2 35
Waungwana salamu kwenu!
Hebu niambieni wenye kuyajua haya mambo...leo nimechomwa sindano ya tetenasi ya kwanza,baada ya kuchomwa na msumari mguuni...nimeambiwa nirudi tena kwa ya pili Jan 10. Naombeni kujua,je ndani ya muda huo,kabla ya kuchoma ya pili,naweza kunywa pombe?
Aksanteni sana,karibuni!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
Haujapewa antibiotics wala dawa zingine zozote? Hebu muombolezee babu bwana, achana na pombe.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
Kunywa tu mwaya, hakuna effect yoyote..... kwa raha zako
Naona ulimuua huyu member. Hajarudi tena. Yaani amoksilin anashushia na lager!
 

Forum statistics

Threads 1,252,011
Members 481,948
Posts 29,792,803