Nimechomeshwa mahindi

Nimechomeshwa mahindi

Alikuw ana edit photo Sasa kaogop jinsi alivyo na uko social media tofauti Sasa ww usiwaze tafuta mwingine
 
Pengine hana confidence ya kukutana na wewe live
nahisi hana confindence mkuu...maana kipindi nampigia simu nikimuuliza upo home? anajibu ndio...ila ninapomwambia basi nakuja saa hii kukuona anasema ametoka kidogo hayupo home
 
Sina Uhakika Kama Kijana Mtu mzima utaitwa nyumban kwa binti kama ndio appointemnt yenu ya kwanza
Sory but nahis your still young bro wewe na huyo Mndee wako endeleen kukua taratbu
 
Hahahahhh kwani na wewe ulishachomeshwa mahindi?
Wewe apo ulinichomesha...
unnamed%2B%25286%2529.jpg
 
Braza atakuwa amekaa sehemu anakuchora, Ana wewe ni jitu la miraba minne baada ya ku kuona ameogopa unaweza kukirarua na kukichanachana KIPOCHI manyoya chake ndio maana kalala mbele or vice versa
yawezekana
 
Habari wakuu,

Moja kwa moja niende kwenye mada tajwa:-

Kuna binti fulani tulikuwa tunawasiliana through social network na hatujawahi onana live tunaonana tu mitandaoni.

Tumeanzisha mausiano ya urafiki kimtandao takribani miaka kama mitatu(3).
Sasa kilichonitatiza mpaka nikaandika uzi huu.

Tulipanga mimi na binti huyo tuonane baada kutaka kumuona alinitumia text kwamba home kwao tuonane maana mimi binti huyo tunaishi maenoleo ya karibubu kama Kil.3 ya umbali.

Basi baada ya kumaliza mishe zangu nikaenda kwao kufika tu nikamtumia text kwa nimefika atoke nje lakini wapi nikampigia simu hapokei, nikituma meseji hajibu

Mwenzio nilisubiri sana lakini binti hakutokea imeniuma sana mbaya zaidi yeye ndo kunitumia text kwamba niende kwao sasa nashangaa imekuwaje.

Hivi wakuu, nambieni hii ni dharau ama ni uwoga tu wa kuonana?
Kuna siku utakutana na mwanao ama dadaako kwa style hiyo ya utongozaji
 
Sina Uhakika Kama Kijana Mtu mzima utaitwa nyumban kwa binti kama ndio appointemnt yenu ya kwanza
Sory but nahis your still young bro wewe na huyo Mndee wako endeleen kukua taratbu
ths was our first appointment...mengine yangefata baada ya kuonana live
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom