Nimechomeshwa mahindi

Nimechomeshwa mahindi

SuperHb

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2016
Posts
1,012
Reaction score
1,027
Habari wakuu,

Moja kwa moja niende kwenye mada tajwa:-

Kuna binti fulani tulikuwa tunawasiliana through social network na hatujawahi onana live tunaonana tu mitandaoni.

Tumeanzisha mausiano ya urafiki kimtandao takribani miaka kama mitatu(3).
Sasa kilichonitatiza mpaka nikaandika uzi huu.

Tulipanga mimi na binti huyo tuonane baada kutaka kumuona alinitumia text kwamba home kwao tuonane maana mimi binti huyo tunaishi maenoleo ya karibubu kama Kil.3 ya umbali.

Basi baada ya kumaliza mishe zangu nikaenda kwao kufika tu nikamtumia text kwa nimefika atoke nje lakini wapi nikampigia simu hapokei, nikituma meseji hajibu

Mwenzio nilisubiri sana lakini binti hakutokea imeniuma sana mbaya zaidi yeye ndo kunitumia text kwamba niende kwao sasa nashangaa imekuwaje.

Hivi wakuu, nambieni hii ni dharau ama ni uwoga tu wa kuonana?
 
Habari wakuu....

Moja kwa moja niende kwenye mada tajwa:-

Kuna binti fulani tulikuwa tunawasiliana through social network...na hatujawai onana live ...tunaonana tu mitandaoni..

Tumeanzisha mausiano ya urafiki kimtandao takribani miaka kama mitatu(3).
Sasa kilichonitatiza mpaka nikaandika uzi huu...
Tulipanga mimi na binti huyo tuonane...baada kutaka kumuona...alinitumia text kwamba home kwao tuonane...maana mimi binti huyo tunaishi maenoleo ya karbubkama Kil.3 ya umbali...basi baada ya kumaliza mishe zangu nikaenda kwao..kufika tu nikamtumia text kwa nimefika atoke nje..lakn wapi nikampigia simu hapokei...nikituma meseji hajibu dah...mwenzio nilisubiri sana lakini binti hakutokea aseee imeniuma sana...mbaya zaidi yy ndo kunitumia text kwamba niende kwao sasa nashangaa imekuwaje...

Hivi wakuu...nambieni Hii ni dharau ama ni uwoga tu wa kuonana?
Hivi sasa uko O level au A lavel?
 
Braza atakuwa amekaa sehemu anakuchora, Ana wewe ni jitu la miraba minne baada ya ku kuona ameogopa unaweza kukirarua na kukichanachana KIPOCHI manyoya chake ndio maana kalala mbele or vice versa
 
Sasa bado hajakujibu?..labda mwenzio kashadedi na huna habari
 
Get in touch with these 2.

a5a41a86-3d81-4d9b-a705-6c3aa4bf3313.jpg
 
Yeye alitaka kukuona kwanza bila wewe kumuona

Hajatokea sababu
1.Hajavutiwa na wewe kaona ya nini umuone ama
2.Uko too good looking/handsome hadi kajistukia alivyo mbaya akaamua kubadili gia angani

Yote kwa yote muulize kwanini hakutokea
 
Yeye alitaka kukuona kwanza bila wewe kumuona

Hajatokea sababu
1.Hajavutiwa na wewe kaona ya nini umuone ama
2.Uko too good looking/handsome hadi kajistukia alivyo mbaya akaamua kubadili gia angani

Yote kwa yote muulize kwanini hakutokea
Kwanini ulinichomesha mahindi lakini?
 
Yeye alitaka kukuona kwanza bila wewe kumuona

Hajatokea sababu
1.Hajavutiwa na wewe kaona ya nini umuone ama
2.Uko too good looking/handsome hadi kajistukia alivyo mbaya akaamua kubadili gia angani

Yote kwa yote muulize kwanini hakutokea
Nahisi hivyo...kaona too smart kaogopa...

Ila namimi nilijibana mahala ambapo hawezi kuniona ili namm nimchore kwanza..sidhani kama aliniona
 
Kajionea majanga[emoji23][emoji23][emoji23].. Jichunguze mkuu
usikute saivi yuko na shoga zake wanakunyambua mpaka boxer
Mi si mtu wa dizaini hiyo ya kunyamburiwa mkuu......

labda alikosa confidence ya kuniona
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom