Nimechoka na King'amuzi


K

kambi tata

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
123
Likes
2
Points
0
K

kambi tata

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
123 2 0
Jamani nimechoka na King'amuzi ch Star times na sasa nimekitupa!Je King'amuzi kipi ninunue ambacho hakitasumbua?Ahsanteni

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,895
Likes
3,527
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,895 3,527 280
Jamani nimechoka na King'amuzi ch Star times na sasa nimekitupa!Je King'amuzi kipi ninunue ambacho hakitasumbua?Ahsanteni

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Kipi kimekuchosha katika star times?
 
K

kambi tata

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
123
Likes
2
Points
0
K

kambi tata

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
123 2 0
Mkuu inakata kata sana picha haionekani ila unasikia sauti nimefunga mpaka antena ya nje hamna kitu!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
452
Likes
1
Points
0
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
452 1 0
Mkuu inakata kata sana picha haionekani ila unasikia sauti nimefunga mpaka antena ya nje hamna kitu!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
haya ndo yanayonikuta hata mimi.

Chochote utakachoshauriwa kitanifaa hata mimi.
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
64
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 64 145
Hicho kibovu ndugu yangu me nasikitika kwa star tv kujitoa .
 
S

salesi

Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
13
S

salesi

Member
Joined Jul 27, 2011
34 0 13
changu cha star times kipo poa sana hakijawahi kunisumbua!
 
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2012
Messages
434
Likes
20
Points
35
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2012
434 20 35
Jamani nimechoka na King'amuzi ch Star times na sasa nimekitupa!Je King'amuzi kipi ninunue ambacho hakitasumbua?Ahsanteni

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
NIPE MKWANJA NIKUUZIE DISH LA 90cm upate TBC1,ITV,EATV,STAR TV, SETANTA AFRICA, Ebru Africa, silverbird, muvi tv Africa,COLOR,CNN,ALJAZEERA,K24,LOVEWORLD, CCTV,etc etc etc. MUHIMU: NI lazima Uwe na MPEG4 RECEIVER.DISH BEI POA TU,40,000TSH. Fixed Price. No Discount.
 
K

kambi tata

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
123
Likes
2
Points
0
K

kambi tata

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
123 2 0
Mkuu Mgjd Receiver bei gani?Niambie kama vipi Alhamisi nikutafute

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
2,720
Likes
274
Points
180
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
2,720 274 180
Kitakuwa na shida nenda wapelekee ofsn kwao.hata mm kilinisumbua hvyo nikawapelekea wakasema kuna shida ya tuner. Sasa kipo fresh sana.
Mkuu inakata kata sana picha haionekani ila unasikia sauti nimefunga mpaka antena ya nje hamna kitu!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2012
Messages
434
Likes
20
Points
35
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2012
434 20 35
Mkuu Mgjd Receiver bei gani?Niambie kama vipi Alhamisi nikutafute

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Receiver za Mpeg4 zipo za brands tofauti tofauti,KWA GENUINE STRONG SRT RECEIVERS NI KUANZIA LAKI TATU,hzo ndizo nazofahamu bei zake. Kwa zingine jaribu kutembelea madukani kaka.
 
SIM

SIM

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
1,647
Likes
834
Points
280
SIM

SIM

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
1,647 834 280
NIPE MKWANJA NIKUUZIE DISH LA 90cm upate TBC1,ITV,EATV,STAR TV, SETANTA AFRICA, Ebru Africa, silverbird, muvi tv Africa,COLOR,CNN,ALJAZEERA,K24,LOVEWORLD, CCTV,etc etc etc. MUHIMU: NI lazima Uwe na MPEG4 RECEIVER.DISH BEI POA TU,40,000TSH. Fixed Price. No Discount.
Mkuu hizo chanel naweza kuzipata kupitia dish la ft6 nifunge wapi KU nina ARISAT MPEG4 HD, msaada wako kaka.
 
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2012
Messages
434
Likes
20
Points
35
Mgjd

Mgjd

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2012
434 20 35
Mkuu hizo chanel naweza kuzipata kupitia dish la ft6 nifunge wapi KU nina ARISAT MPEG4 HD, msaada wako kaka.
Unaweza kupata iwapo utakubali kuhama kutoka mwelekeo uliofunga dish lako kwa sasa,kwani chnls zote hz unazipata kwa Ku katika nyuzi 36 East,upande wanaoelekezea DSTV. Itabidi dish lako ulizungushe UNTCLOCKWISE kisha ulinyanyue litazame juu usawa wa kifua chako. Ni rahs sana kuipata hii satellite. Lnb funga ktk bomba la mbele yako kwa chini bila kukaribia kisahani cha C band. Ukiingza freq hizi 12275H11200,12322H23437,Jariku kutembeza Lnb yako mpaka igonge kijani,ukipata signal kuanzia 60 na zaidi ni imara. Kisha fanya Blind Scan kwa matokeo zaidi.
 
SIM

SIM

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
1,647
Likes
834
Points
280
SIM

SIM

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
1,647 834 280
Unaweza kupata iwapo utakubali kuhama kutoka mwelekeo uliofunga dish lako kwa sasa,kwani chnls zote hz unazipata kwa Ku katika nyuzi 36 East,upande wanaoelekezea DSTV. Itabidi dish lako ulizungushe UNTCLOCKWISE kisha ulinyanyue litazame juu usawa wa kifua chako. Ni rahs sana kuipata hii satellite. Lnb funga ktk bomba la mbele yako kwa chini bila kukaribia kisahani cha C band. Ukiingza freq hizi 12275H11200,12322H23437,Jariku kutembeza Lnb yako mpaka igonge kijani,ukipata signal kuanzia 60 na zaidi ni imara. Kisha fanya Blind Scan kwa matokeo zaidi.
Ubarikiwe sana.
 
M

Mshirika

Member
Joined
Mar 7, 2011
Messages
13
Likes
1
Points
5
M

Mshirika

Member
Joined Mar 7, 2011
13 1 5
Je nikiwa na decoder mpg2 sitapata hizo channeli. Nilikuwa nimeseti nss12 lakini k24, Kbc na family sasa hazitoi picha wala sauti
 
C

chipalila1

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
235
Likes
15
Points
35
C

chipalila1

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
235 15 35
NIPE MKWANJA NIKUUZIE DISH LA 90cm upate TBC1,ITV,EATV,STAR TV, SETANTA AFRICA, Ebru Africa, silverbird, muvi tv Africa,COLOR,CNN,ALJAZEERA,K24,LOVEWORLD, CCTV,etc etc etc. MUHIMU: NI lazima Uwe na MPEG4 RECEIVER.DISH BEI POA TU,40,000TSH. Fixed Price. No Discount.
vp unayo ya kutosha uniuzie na mm 1?
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
Jamani nimechoka na King'amuzi ch Star times na sasa nimekitupa!Je King'amuzi kipi ninunue ambacho hakitasumbua?Ahsanteni

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
kambi tata

Cha muhimu cha kwanza lazima ujue unataka nini?
Mimi kwangu nimeshindwa kukitupa kwa sababu familia inataka kuangali tamthilia za kifilipino na Cartoon(watoto) na sijapata mbadala wake.
Mimi mwenyewe hobie yangu ni Soka na International news( PressTv, Aljazeera, CCTV, France, NHK, CNN, BBC, SKY) kwahiyo nilinunua Humax decorder ya kadi mbili (Aljazeera na Abudhabi) starehe yangu ikawa imekamilika.


So chamuhimu jua kwanza unataka nini?
 
Last edited by a moderator:
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
2,098
Likes
806
Points
280
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
2,098 806 280
hyo decorda ya humax inauzwa bei gani na inapatkana wapi?
Na hzo kadi za aljazera na abu dhabi zinalipiwa kwa mwezi?
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
6,103
Likes
2,015
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
6,103 2,015 280
Jamani nimechoka na King'amuzi ch Star times na sasa nimekitupa!Je King'amuzi kipi ninunue ambacho hakitasumbua?Ahsanteni

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Dstv ndo mwisho wa matatizo
 
alphonce.NET

alphonce.NET

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
730
Likes
231
Points
60
Age
39
alphonce.NET

alphonce.NET

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
730 231 60
Jamani nimechoka na King'amuzi ch Star times na sasa nimekitupa!Je King'amuzi kipi ninunue ambacho hakitasumbua?Ahsanteni

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums


Samahani mkuu, unaweza kunielekeza ulipokitupa nikakiokote? Maana niko katika mpango wa kununua lakini ndio hela bado haijatosha.
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,104