Nimechanganyikiwa na ndoa yangu

Je umeshaongea naye? Je umeshamuonesha hisia zako? Hebu jaribu kujiachia mbele yake ukiwa mtupu halafu uone matokeo :A S wink:
 
swali la msingi ushawah kumuanzishia na hakutoa ushirikiano au ndio unasubir aanze yeye???
 
Halafu we dada inavyoonyesha sijui ni wale "rara nikurenge"?nijuavyo mimi sex analianzisha yeyote yule,ila wewe unamuonea aibu,ingekua ukimuomba anakomaa anakutolea nje ningesema ni another case!!

Hah hah mkuu umenikumbusha mbali sana nilikutana na binti M C H A G A chuo kila niki ........ nae ni rara nikurenge
 
Mimi sioni ishu hapa japo sipo kwenye ndoa.Tatizo lenu nyie wakike mnapenda kuanzwa,huyo ni mume wako sio boyfriend,kama unataka gegedo wewe mkamate anza mambo uone kama atakataa.Hata sisi wanaume huwa tunahitaji muwe mnaanza sio kila wakati tuanze sisi
 
mmmh!inakuwaje asikuguse? inamaana hamlali kitanda kimoja? muanzishie fujo za kitandani uone kama atapindua.
 
mm na mai wife huwa tunacheza mechi mpaka siku anapata uchungu, akijifungua anapumzika wiki sita tu, then tnaanza mechi kama kawa, hakuna kupumzika. Kila mwaka tunanunua kitanda kipya kwa sababu ya uharibifu unaotokana na mechi za usiku.
 
Pole dia tena pole saana...Hivyo mie BF wangu ilimtokea mwaka mzima baada ya kujfungua mme hamgusi...Kumbe kulikuwa na mtu pembeni..Hata mwanamke alikuwa kimsogezea mumewe mkono mwanaume anautoa....Changamkaa usilale, chunguza...muweke tight mumeo...Ongeza mahaba, mtege...Ongea nae...Kuna jambo...Inamaana yeye huyo anayempunguza hamu nani? Ni uongo akikuambia kuwa yupo tuu hivyo hivyo haja do ...Yupo anayekuzunguka kumridhisha we akija ashazimaliza.....

Tatizo baadhi wanaume hawana ustahamilivu...Wanapaswa wafahamu kipindi cha ujauzito mwanamke anapitia mambo mengi, hormone zinabadilika unaweza hata usimtake mumeo...Wanatakiwa wawe wavumilivu jamani...

Na michepuko mingine inajua kubana mbayaaa...inaweza sababisha hadi mume akakuona hufai.

Kuleni kwa ustaarabu basi...Kumfanyia hivyo mkeo ni laana..








 
HAMUUMWI eti ila Mnatazamana tu Miez 9 paa 1?!!, chumba kimoja?!!, MUME NA MKE......MNAPENDANA KWELI.?..... AU MMEOANA kufurahisha jamii inayowazunguka.....
Hizi ndoa Hizi zina siri nyingi....ila MIPETE MIKUUUUUBWA KWENYE VIDOLENI.....
 
Leo vua nguo zote mwandalie chakula kitamu akipendacho,mpeleke bafuni msugue mgongo,mfanyie masaji,mfute maji mpakae mafuta usisahau kumasaji eneo takatifu..asipokula mzigo yeye hanith..muache nikupe mume wangu
 
Matege chukua huu ushauri, utakuja kukusaidia mbeleni
 
Last edited by a moderator:
we una mtoto mhanga wa miezi minne halafu unasema una miezi tisa haujashirriki mapenzi?!!! loh
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…