Nimechacha! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechacha!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mwalimu, Mar 14, 2011.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,465
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Unapokuwa umeishiwa....
     

    Attached Files:

  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Baada ya hapo unatafuta magazeti ya zamani unaanza kusoma
     
  3. z

    zayat JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukimaliza kusoma magazeti ya zamani unaanza kudangaya watoto mimi zamani hivi mimi zamani vile
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    wazee wa zamani wengi wao ni fix mwanzo mwisho
     
  5. M

    MASOKO Senior Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    halafu utakuta mzee ananza fix zake mi nilikuwa nakuwa wa kwanza darasani na hii ni kwa wazee wote sasa sijui nani alikuwa anakuwa wa mwisho.au kipindi hicho namba ilikuwa moja.
     
  6. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,773
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hii kama inanihusu vile.... ila kwenye wa kwanza MIMI ILIKUWA NI UKWELI.
     
  7. a

    atieno Senior Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atawasikia wakisema walikuwa na akili darasani, hawakufeli wakati maisha wanayoishi yanaonesha hata shule hawakukanyaga hata kwa bahati mbaya
     
  8. a

    atieno Senior Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye nikiwa sina kitu ndo utaniona na hiyo tv la sivyo, home sipatikani.
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,353
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    mimi ni movie tu.
     
Loading...