Lubebenamawe
JF-Expert Member
- Oct 27, 2014
- 2,001
- 2,330
Kwa hiyo wewe umeolewa na Mzungu.tafuta mzungu dadangu.
Hawa wa huku ni hopeless. kungekuwa Hamna wanaume modeli nyingine duniani mbadala na wa huku na mimi ningekata shauri kama lako.
😀
Kwa hiyo wewe umeolewa na Mzungu.tafuta mzungu dadangu.
Hawa wa huku ni hopeless. kungekuwa Hamna wanaume modeli nyingine duniani mbadala na wa huku na mimi ningekata shauri kama lako.
😀
Kwa hiyo wewe umeolewa na Mzungu.
Bado Mkuu natafakari nitawapa mrejesho vile mambo yatakavyoenda ila nashukuru mpaka sasa kwa comment za wadau mbambali maana zimenipa maangalizo, bila hivyo ningejikuta nachukua uamuzi ambao ungenisababishia matatizo.Mkuu tupe mrejesho wa "Mkorea" wako............
nyani jike
Senior Member, 46
nyani jike was last seen:
2 minutes ago
- About
Birthday:
Jan 1, 1970 (Age: 46)
ana menopause
nyani jike
Senior Member, 46
nyani jike was last seen:
2 minutes ago
- About
Birthday:
Jan 1, 1970 (Age: 46)
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] yaani wewe...haya huyo mzungu si ndo mpaka uwe na exposure ya kutosha au hata huku kwetu kwa mnyamani wanapatikana na mimi nichangamke?tafuta mzungu dadangu.
Hawa wa huku ni hopeless. kungekuwa Hamna wanaume modeli nyingine duniani mbadala na wa huku na mimi ningekata shauri kama lako.
😀
Mkuu,Na hii baridi sasa, namsubiri mme wangu kwa hamu ntamkumbatia hadi akimbie
Nimeamua kutoka moyoni kabisa kiroho safi kulala na mwanaume mpaka asubuhi kwenye maisha yangu No!
Nyani Jike mcheki Nyani ngabu pengine mtaendana nyani wawili nyinyi[emoji51] [emoji87] [emoji12] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Katika suala la kuolewa nimekubali kucheza kwenye harusi za mwenzangu na nimeamua kubaki kuwa mtazamaji kwetu wakinichoka nitaenda kupanga niendelee na maisha.
Nitawatazama tu wanawake wenzangu na ndoa zao.
Nimeamua kutoka moyoni kabisa kiroho safi kulala na mwanaume mpaka asubuhi kwenye maisha yangu No!
Ha haaaNyani Jike mcheki Nyani ngabu pengine mtaendana nyani wawili nyinyi[emoji51] [emoji87] [emoji12] [emoji38] [emoji38] [emoji38]