Nimeapply UDOM lakini hadi sasa hawajanijibu

Nimeapply UDOM lakini hadi sasa hawajanijibu

sanjomnyama

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2016
Posts
261
Reaction score
160
Ndugu wana Jukwaa kwanza nawasalimu wote wakubwa kwa Wadogo.,Mimi nimefanya application tar 10/8/2016 ya kujiunga na diploma chuo kikuu dodoma lakn hadi sasa nikicheki kwa Email yangu hakuna chochote walicho Reply na sijaona lolote kwenye website yao.,je nifanyaje wadau Msaada tafadhali..kwa kuwa nasikia chuo kinafunguliwa rasmi mwezi wa9 kuendelea na masomo baada ya likizo fupi Msaada tafadhali
 
Under graduate mkuu yan ndo nimeomba kuanza dipl
 
Ndugu wana Jukwaa kwanza nawasalimu wote wakubwa kwa Wadogo.,Mimi nimefanya application tar 10/8/2016 ya kujiunga na diploma chuo kikuu dodoma lakn hadi sasa nikicheki kwa Email yangu hakuna chochote walicho Reply na sijaona lolote kwenye website yao.,je nifanyaje wadau Msaada tafadhali..kwa kuwa nasikia chuo kinafunguliwa rasmi mwezi wa9 kuendelea na masomo baada ya likizo fupi Msaada tafadhali
Vumilia tu watatoa wala ucjalj mkuu cha msingi uwe unaingia kwenye website yao mara kwa mara ili kusoma mambo mapya!
 
Kwa level ya diploma zitatoka tu nadhan applications hizo zinafanyikia pale pale chuoni
 
mm mwenyew nimeomba hivo jr kama wanaanza mwez wa9 mpaka now ndioo hawwjatoa tu majina sjuiii tatzo nn??? au bado wanachagua watu
 
phamacy
education
nursing
kk nmechukua hizo sjui ww mwenzangu
umechukua zp
 
hakuna diplo ya education udom imefutwa kama umechagua iyo edit haraka sana, unatakiwa kusoma guidebook yao kabla ya kuchagua chochote, edit haraka mno kama umechagua diplo ya education
 
phamacy
education
nursing
kk nmechukua hizo sjui ww mwenzangu
umechukua zp
education imefutwa nenda ka edit haraka, hiyo ukicheki kwenye guidebook imeekewa star mbilii ** maana ake imefutwa kwa mwaka 2016/2017
 
ila kk diploma in education technology haina nyota it means haijafutwa je nisaidie inahusiana na nn hyo syo ualimu au inakuaje
msaada nisaidie
 
[emoji56]Kwani UDOM hawachukui watu toka NACTE? na je mim nmeaply nacte Tarh 11/8 coz hizi 1😀DR-MUHAS 2😀EHS-MUHAS 3:LAB TECHN-SFUCHAS sasa cjui naweza kuchukuliwa maana nafas zilizobaki ni chache muhas DDR-4 DEHS-45 AF LAB TECH ya st francc nafas 50 na matokeo yangu ni ya 2012,yapo ivi
PHY-C
CHEM-C
BIOS-C
MATH-D
ENGL-B
Au kuna haja ya kuapply na huko UDOM kama deadline bado?? USHAURI WENU WAKUU.... thanks
 
kk udom deadline bado mpaka tarehe 15 ila matokeo yako yapo freshi utapata haina hata haka ya kuomba udom
 
Back
Top Bottom