Nimeamua kuwa #Team lowassa#

miku

Senior Member
Oct 24, 2011
148
225
kila mtu cku hz hpa mjini ana team,mara team kidoto,team anaconda,team mapaja,team ma-hips!nimesoma Alama za nyakati toka juzi nimeona acha niwe Team Lowassa kuanzia Leo.
 

Attachments

  • 1387820322354.jpg
    File size
    84.4 KB
    Views
    275

Aleyn

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
13,113
2,000
Ungekuwa mwenyeji wa hapa JF ningeshtuka, kumbe ndo kwanza unajiunga. Kila la heri. Ila hata mi najua Lowassa ni Jembe.
 

Watu

JF-Expert Member
May 12, 2008
3,234
2,000
Runchi pale mombo vipi? Aliipataje? .... na lile jengo lile la pale nanihii alilipata kwa njia halali? ufisadi haumkwepi
 

miku

Senior Member
Oct 24, 2011
148
225
Kwani wkt anapitisha hyo maamuzi ya kuleta hyo majenera ya richmond baraza la mawaziri walikuwa hawajui?je mzee mwenyewe alikuwa wp?"team lowassa forever"hela ipo,mtandao upo vzr nani wa kuzuia kimbuka hiki!
 

Daddo

JF-Expert Member
Jan 17, 2013
1,409
2,000
Haya mambo ya team sijui huyu/huyo/yule ndiyo yanayo tuumiza watz. Matokeo yake ndiyo kuchagua viongozi mburura.
 

m4cjb

JF-Expert Member
Jul 23, 2012
7,374
2,000
Kwani wkt anapitisha hyo maamuzi ya kuleta hyo majenera ya richmond baraza la mawaziri walikuwa hawajui?je mzee mwenyewe alikuwa wp?"team lowassa forever"hela ipo,mtandao upo vzr nani wa kuzuia kimbuka hiki!

Njaa uliyonayo kali sana angalia utaishia kuwolewa na hayo mafisadi!
 

m4cjb

JF-Expert Member
Jul 23, 2012
7,374
2,000
Skendo gani wewe? Kama Ufisadi Anzeni na JK mwenyewe.

Kwa akili yako hiyo ya kushikiwa,unataka kusema makosa tuliyofanya 2010 tuyarudie tena 2015? jitambue kijana,acha kutumiwa na wezi wa raslimali zetu!
 
  • Thanks
Reactions: BAK

ndenga

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,761
2,000
Mimi nilikuwa team Nchimbi sasa mmechinjia bahari sijui nihamie team gani!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom