Nimeamua kujipenda mwenyewe!


Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Baada ya kuwa na aina tofauti tofauti za uhusiano nikitafuta furaha na ule upendo wa wawili ,nimeishia kuvuruga hata ile furaha nliyokuwa nayo !nachukua likizo fupi ya kujipenda let me see if i will find that happiness by entertain myself !
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,140
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,140 280
ulitakiwa uanze kujipenda mwenyewe kabla ya kumpenda mwingine....

how can you make someone happy.if you are not happy ?????
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,454
Likes
117,347
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,454 117,347 280
Kabla hujaamua kumpenda mwingine na kumkaribisha katika maisha yako ni lazima kwanza ujipende mwenyewe. Kila la heri.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Karibu kwenye chama cha kujipenda ulichelewa wapi wewe
<br />
<br />
sijawahi chelewa ndio maana nimestuka sasa najipa"dating" nliwakaribisha kwenye happiness yangu wakaivuruga ngoja niirudishe!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Kujipenda mwenyewe ndio mpango mzimaaaaa!
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
661
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 661 280
Happines does not come from something you do not believe in. You must work on it intensively to achieve even a litle. Love is an emotional thing just like hate. If you do not believe that you can love and be loved then whatever you've decided will never bring any meaningful result. I mean foolish result will occur instead .
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,019
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,019 280
Mbona sisi wenzio tumeshaonja raha ya kujipenda wenyewe wala hatuhitaji kupendwa na yoyote kwani tunajitosha,karibu ufurahie maisha!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Baada ya kuwa na aina tofauti tofauti za uhusiano nikitafuta furaha na ule upendo wa wawili ,nimeishia kuvuruga hata ile furaha nliyokuwa nayo !nachukua likizo fupi ya kujipenda let me see if i will find that happiness by entertain myself !
"If you can not stand the heat stay out of the kitchen"..............................Hillary Clinton to Barack Obama........in 2008 Democratic party nominations process.......at Pennsylvania......
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Poleeeee.........! Ndo mapito menyewe hayo, maadam umeshatambua kuwa furaha yako i mikononi mwako basi bila shaka utaruhusu yale yakupayo amani na moyo wako utakuwa na furaha! Haina haja ya kujipa mastress, kuhuzunika au hata kuwa-hate wale waliokutenda for utakuwa unaidhurumu nafsi yako bure! Dunia hii usitegemee kila uliyeridhika nae basi lazima nae atakuridhisha, ikitokea unashukuru Mungu na ukikosa pia usihuzunike. Just love urself and always be happy!
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
ulitakiwa uanze kujipenda mwenyewe kabla ya kumpenda mwingine....

how can you make someone happy.if you are not happy ?????
True lazima ujue kujipa raha hapo unaweza kuwapa na wengine,
alijisahau alipompata mpenzi akasahau kabisa kwamba na yeye anahitaji kuishi
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Poleeeee.........! Ndo mapito menyewe hayo, maadam umeshatambua kuwa furaha yako i mikononi mwako basi bila shaka utaruhusu yale yakupayo amani na moyo wako utakuwa na furaha! Haina haja ya kujipa mastress, kuhuzunika au hata kuwa-hate wale waliokutenda for utakuwa unaidhurumu nafsi yako bure! Dunia hii usitegemee kila uliyeridhika nae basi lazima nae atakuridhisha, ikitokea unashukuru Mungu na ukikosa pia usihuzunike. Just love urself and always be happy!
Umeongea vizuri sana kipipi
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,646
Likes
135
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,646 135 160
waooh! Atleast now you know....firm relationship failure - after several attempt. Lazima ujipende mwenyewe ndo uweze kumpenda mwenzako banaa
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Too many broken hearts humu eeh?
 
Change_it

Change_it

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
279
Likes
5
Points
0
Change_it

Change_it

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
279 5 0
kama sio kuona comments za watu nlikuwa naanza kuwazia vibaya hii thread.
 

Forum statistics

Threads 1,236,952
Members 475,327
Posts 29,274,470