Nimeamua Ku postpone masomo kutafuta ajira.

Naja naja

JF-Expert Member
Sep 13, 2016
724
1,000
Ninajitokeza mbele yenu kijana mwenye umri wa miaka 26 .

Elimu yangu ni chuo japo nimesitisha kwa muda kutokana na changamoto za kimaisha.

Makazi yangu dar,

Jinsia yangu ya kiume.

Sina tatizo lolote la kiafya .

Ninajitokeza mbele yenu kuomba nafasi ya kazi ili angalau nipate visenti kadhaa niweze kuendelea na masomo yangu .
 

G8M8

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
433
500
Safi Sana jibu murua.. Mkuu kwann usilime mboga mboga.. Andaa mazingira hata nje ya dar kidogo chanika huko tenga kaeneo Anza kulima na kupanda michicha tembele spinach.. Uwe unamwagilia huko chuo hutotamani kurudi utajaitwa freemason.. Tuta moja la mchicha linaeeza toa vichenga 250 hadi 600 kutegemea ukubwa.. Soko lake halisumbui mboga mboga dar ni shida nyingi zinatoka mazingira mabovu kama bonde la msimbaz chukulia bei ya jumla 300 ila ipo above ya hapo tajwa kwa vichenga 800 kwa siku ni 240000 hata ukiuza kwa siku Tatu hiyo idadi bado upo mbali mkuu fursa hiyo komaa nayo
Jkt nitapoteza muda tu kule ,kazi hamna.
 

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
13,809
2,000
Ajira ni changamoto mkuu,kama una wazo linalolipa na linahitaji mtaji mdogo,weka mezani tujadili
 

BenKaile

JF-Expert Member
Oct 17, 2014
445
500
Ninajitokeza mbele yenu kijana mwenye umri wa miaka 26 .

Elimu yangu ni chuo japo nimesitisha kwa muda kutokana na changamoto za kimaisha.

Makazi yangu dar,

Jinsia yangu ya kiume.

Sina tatizo lolote la kiafya .

Ninajitokeza mbele yenu kuomba nafasi ya kazi ili angalau nipate visenti kadhaa niweze kuendelea na masomo yangu .
DAMN! IF I WAS ABLE TO RESCUE YOU FROM THIS ONE, I WOULD BRO.. BE STRONG WITH PATIENCE GOD WORKS IN MYSTERIOUS WAYS. MUNGU MPAJI.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom