Nimeamini upweke unatesa na unaweza hata kuua

Nimeamini upweke unatesa na unaweza hata kuua

Adiya5

Member
Joined
Jun 5, 2025
Posts
92
Reaction score
227
Watanzania wenzangu, Mungu aliumba watu wawili wawili waweze kuishi na kufanya maisha pamoja ikitokea mtu yupo peke yake kiasili kuna kitu utakiona hakipo sawa, hautakua na furaha ile inayotakiwa hata kama nje utaonesha furaha, utajihisi mpweke muda wowote hata kama umezungukwa na watu, maisha yako ya kila siku utajihisi kama kuna kitu mwilini mwako kimetolewa au kimekosekana,

Ukiona wapendanao wakitembea barabarani wameshikana mikono au wamebebeana pochi au wanasogezeana kiti au wanafunguliana mlango au wapo beach wamepakatana na kulishana kwa furaha unajiuliza mimi nilikosea wapi hapa duniani?
Pia kuna ule uoga wa umri, unawaza inamaana mimi nitazeeka na kufa nikiwa peke yangu? yaani mpweke?

Ukiwa peke yako kitandani unaperuzi mitandaoni unaona watu wanafunga ndoa unajiuliza hawa waliwezaje?walikutana vipi, wakaongea yapi hadi kufikia hatua ya kufunga ndoa na hadi kuzaa watoto na kutulia bado wakiwa na furaha zao?

Kwa hakika huyu mdudu upweke anatisha sana, sikuwahi kuwaza ungeweza kunivaa na mimi,

Nawashauri mliopo kwenye mahusiano shikilianeni hivyo hivyo, huku nje kugumu sana na wala haichekeshi kabisa.

Salaam.
 
Pole binti, ila mkikutana huko mnatamba tu kua mko single na mnaenjoy ila deepdown sonona inawamaliza.

Hasa mabinti ambao kaumri kamesonga wana hiyo tabia, akitongozwa analeta nyodo kumbe unaumia ila anajitutumua.

Ukitongozwa kubali kuingia kwenye mahusiano, usijibane na vigezo lukuki visivyotimizika kirahisi.

Enewei nakuja pm.
 
Pole binti, ila mkikutana huko mnatamba tu kua mko single na mnaenjoy ila deepdown sonona inawamaliza.

Hasa mabinti ambao kaumri kamesonga wana hiyo tabia, akitongozwa analeta nyodo kumbe unaumia ila anajitutumua.

Ukitongozwa kubali kuingia kwenye mahusiano, usijibane na vigezo lukuki visivyotimizika kirahisi.

Enewei nakuja pm.
Unajipigia assist master
 
Kuna vitu mnachanganya, kuwa peke yako na kuwa mpweke... mimi nishawahi kuwa peke yangu kipindi kirefu na sikuwa mpweke. Kazi zangu nilikua nafanya usiku, mchana ni kula, kunywa, kuvuta, kusikiliza mziki, kuperuzi na kucheza video games au kuangalia series.. sikuwa mpweke.

N'way tumeelewa, tunakuja.
 
Watanzania wenzangu, Mungu aliumba watu wawili wawili waweze kuishi na kufanya maisha pamoja ikitokea mtu yupo peke yake kiasili kuna kitu utakiona hakipo sawa, hautakua na furaha ile inayotakiwa hata kama nje utaonesha furaha, utajihisi mpweke muda wowote hata kama umezungukwa na watu, maisha yako ya kila siku utajihisi kama kuna kitu mwilini mwako kimetolewa au kimekosekana,

Ukiona wapendanao wakitembea barabarani wameshikana mikono au wamebebeana pochi au wanasogezeana kiti au wanafunguliana mlango au wapo beach wamepakatana na kulishana kwa furaha unajiuliza mimi nilikosea wapi hapa duniani?
Pia kuna ule uoga wa umri, unawaza inamaana mimi nitazeeka na kufa nikiwa peke yangu? yaani mpweke?

Ukiwa peke yako kitandani unaperuzi mitandaoni unaona watu wanafunga ndoa unajiuliza hawa waliwezaje?walikutana vipi, wakaongea yapi hadi kufikia hatua ya kufunga ndoa na hadi kuzaa watoto na kutulia bado wakiwa na furaha zao?

Kwa hakika huyu mdudu upweke anatisha sana, sikuwahi kuwaza ungeweza kunivaa na mimi,

Nawashauri mliopo kwenye mahusiano shikilianeni hivyo hivyo, huku nje kugumu sana na wala haichekeshi kabisa.

Salaam.
Umeongea yote sina la kuongeza upweke unauwa ,upweke unatesa njoo tuunganishe upweke huu Adiya5 tuwe kitu kimoja tukiepuke kifo cha mapema mama
 
Watanzania wenzangu, Mungu aliumba watu wawili wawili waweze kuishi na kufanya maisha pamoja ikitokea mtu yupo peke yake kiasili kuna kitu utakiona hakipo sawa, hautakua na furaha ile inayotakiwa hata kama nje utaonesha furaha, utajihisi mpweke muda wowote hata kama umezungukwa na watu, maisha yako ya kila siku utajihisi kama kuna kitu mwilini mwako kimetolewa au kimekosekana,

Ukiona wapendanao wakitembea barabarani wameshikana mikono au wamebebeana pochi au wanasogezeana kiti au wanafunguliana mlango au wapo beach wamepakatana na kulishana kwa furaha unajiuliza mimi nilikosea wapi hapa duniani?
Pia kuna ule uoga wa umri, unawaza inamaana mimi nitazeeka na kufa nikiwa peke yangu? yaani mpweke?

Ukiwa peke yako kitandani unaperuzi mitandaoni unaona watu wanafunga ndoa unajiuliza hawa waliwezaje?walikutana vipi, wakaongea yapi hadi kufikia hatua ya kufunga ndoa na hadi kuzaa watoto na kutulia bado wakiwa na furaha zao?

Kwa hakika huyu mdudu upweke anatisha sana, sikuwahi kuwaza ungeweza kunivaa na mimi,

Nawashauri mliopo kwenye mahusiano shikilianeni hivyo hivyo, huku nje kugumu sana na wala haichekeshi kabisa.

Salaam.
Siku hizi si nasikia kuna maroboti ya kuchat nayo?. Wajasiriamali wameona FURSA!
 
Watanzania wenzangu, Mungu aliumba watu wawili wawili waweze kuishi na kufanya maisha pamoja ikitokea mtu yupo peke yake kiasili kuna kitu utakiona hakipo sawa, hautakua na furaha ile inayotakiwa hata kama nje utaonesha furaha, utajihisi mpweke muda wowote hata kama umezungukwa na watu, maisha yako ya kila siku utajihisi kama kuna kitu mwilini mwako kimetolewa au kimekosekana,

Ukiona wapendanao wakitembea barabarani wameshikana mikono au wamebebeana pochi au wanasogezeana kiti au wanafunguliana mlango au wapo beach wamepakatana na kulishana kwa furaha unajiuliza mimi nilikosea wapi hapa duniani?
Pia kuna ule uoga wa umri, unawaza inamaana mimi nitazeeka na kufa nikiwa peke yangu? yaani mpweke?

Ukiwa peke yako kitandani unaperuzi mitandaoni unaona watu wanafunga ndoa unajiuliza hawa waliwezaje?walikutana vipi, wakaongea yapi hadi kufikia hatua ya kufunga ndoa na hadi kuzaa watoto na kutulia bado wakiwa na furaha zao?

Kwa hakika huyu mdudu upweke anatisha sana, sikuwahi kuwaza ungeweza kunivaa na mimi,

Nawashauri mliopo kwenye mahusiano shikilianeni hivyo hivyo, huku nje kugumu sana na wala haichekeshi kabisa.

Salaam.
Hauna hela ndo shida inapoanzia
 
Back
Top Bottom