Nimeamini sio kila mwanaume anaweza kuwa baba

Nimeamini sio kila mwanaume anaweza kuwa baba

Sasa kama mnasimangwa mnakula sana mjiongeze,mbona kuna watoto wengi tu wameporwa utoto wao na maisha yanaenda.waaokota mpaka machupa.
 
Mtoa mada ni mjinga sana, anyway ni mtoto. Kwanza ukae ukijua baba yako ni baba yako tuu hawezi kubadilika awe hajasoma awe amesoma awe mzima awe mlemavu awe kichaa ni baba yako tuu huwezi kumkosoa vinginevyo unatakiwa utumie akili nyingi snaa kumshauri asijue unamshauri. Waheshimu baba yako na mama yako ili siku zako zipate kuwa nyingi. Baba yako akikera katu usimwambie mtu yeyote nenda chumbani jifunge then kasirika vya kutosha then relax tuliza akili endelea na majukumu anayokupangia
Atakuwa baba bora endapo ataruhusu pia kupokea ushauri
 
Hah hah hah Mkuu si kila mwanamke anaweza kuwa... wengine ni wafyatuaji tu.

Kitaa ndio mzazi mlezi.
 
Unajua kuongoza familia ni kazi kubwa saana hasa familia ambayo watoto wamesoma kukushinda mzazi.

Baba tulie nae sisi ni kama alitamani kuwa baba wa familia matokeo yake baada ya kuwa baba amekuta hali ngumu anabaki anatapatapa.

Baba yetu sasa hivi anatumia nguvu kuongoza familia amesahau mtoto umleavyo ndivyo akuavyo. Mara watoto hawafagii uwanja mara watoto wanakula sana mara watoto wanakula bila kufanya kazi matokeo yake deni duka la jirani linazidi kukua.

Mbaya zaidi leo anasema mpangaji huyu mimi simfahamu na anamtaka dalali ampe maelezo wakati kodi yake ya nyumba miaka kadhaa umepokea.

Baba ushauri wangu mchane tuu mpangaji mwambie pango unalolipa dogo niongezee kuliko kufedheheshana haipendezi. Hata sisi watoto tunajua pango dogo ila aliyemkabidhi funguo nani?[emoji598] [emoji598] [emoji598] [emoji12] [emoji12] [emoji40] [emoji40]
Hahahaha ngastuka machale kundesa
 
Back
Top Bottom