Nimeamini muziki bongo ni promo, si ladha tena

Nimeamini muziki bongo ni promo, si ladha tena

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Posts
10,085
Reaction score
16,064
Kiukweli bongo fleva sasa ni biashara,vile utakavyoweza kuwateka mashabiki,..haina tofauti na yule mkorea gangnam style,sio kwamba ni good music ila mbwembwe nyingi..same happend to ali kibas song,..hii nyimbo ni MBAYA sjawai ona,..hata baraka prince ananyimbo kali kuliko,ila nmestaajab jins hii nyimbo ilivyo shine,..i dont know,these days ukitoa nyimbo mbaya ndo inahit ama vip..alikiba anajua sana,especialy nyimbo zake za zaman kama my everythn etc,ila hii ya sasa,yaan nmeamin Mange kimambi ana influence kubwa kwenye media za bongo..na ali amshkuru sana huyu dada,..
 
Niliwahisema bongofleva itakufa kama bongo movie...yaani huu wimbo seduce me eti ni wimbo mkubwa
Hizi team za mziki zitaharibu mengi ...itafikia mahala hata Diamond akiimba upupuu tuna support Kiba nae akija na vitu vya ajabu tuna support

carnte himself
 
Halazimishi mtu kuupenda ama kuchukia wimbo fulani
Kama wewe umeona mbaya kuna mwingine kaona ni mzuri kwake so tunatofautiana

Let it flow
 
ni ukweli mtupu mm sijauna uzuri wowote hule lakini ni kubwa ...ndio maana nasikiliza tu reggae . bora nisikilize kina marehemu kama Bob Marley,luck dube waliimba vitu vya maana..kuliko nyimbo za promo...
 
Wimbo wa jux wa utaniua ni mzuri kuliko hiyo seduce me na zilipendea lakini kwakuwa hii vita imeua mziki kiasi kwamba hata media zimeingia mkenge yani hii vita inapoteza mziki mzuri.
Ngoja tuone mwisho wake ni nini yani kwa sasa watu hawashabakii mziki mzuri baina yao bali wanashabikia upande
 
Seduce Me Nyimbo baya hatariii,sijui inapendewa nini.Nyimbo kama Ile "wacha maneno weka muziki" ndio ilitakiwa ipewe kiki ya namna hii.

Domo mwenyewe na wcb yake ni choka mbovu tu na nyimbo za hovyo hovyo tu.

In white-collar crime, there are ink stains instead of bloodstains.
 
Nyimbo zote mbili ZILIPENDWA na SEDUCE ME ni MBAYA sijapata ona. Watanzania hatuwatendei haki vijana wenye vipaji kama akina ASLAY, BARAKA Da' PRINCE, JUX, DARASA, VANESSA MDEE, etc. This is too much aisee. Tuokoe Bongo Flava Yetu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilidhani mi peke yangu ndo nimeona hivyo. Niliudownload nikaweka kwenye play list yangu kwenye gari siku ya pili tu nikawa napiga next.. Siku ya tatu nikaufuta. Labda tunatofautiana ladha aisee si unaona hata Pizza wengine hawataki hata kuziskia.. Ila mi huo wimbo umenishinda kama nisivyoweza kula pizza zaidi ya kipande kimoja.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom