Nimeambiwa nirithi mke wa kakaangu

Yaani umekuja kutafuta majibu kwa swali ambalo tayari umesha jijibu...[emoji45] [emoji45]
Sasa... kwani unataka sisi tukushauri nini akati, tayari umesha fanya maamuzi...[emoji53] [emoji53]
Mshauri mkuu, anaweza badili maamuzi.
Pia waweza mpa moyo juu ya maamuzi yake
 
Umeuliza kwetu vipi, sisi ilikuwepo lakini ilishakufa zamani. Kama mnapendana na huyo shemeji yako na mila zenu zinaruhusu basi rithi. Wawezakuta uliishaanza kumsaidia kakaako akiwa bado hao.
 
Kila la kheri kaka wasikuvunje moyo kama anatabia njema msimpoteze kwenye mikono salama ya familia kubwa hujalinzisha ww wazee wenyewe ndio wamekupa baraka endeleaa usisahau kutupa mrejesho
 
Mkuu kama yuko mswano we kula tu !Usisahau kutupa mrejesho
 
Kila la kheri kaka wasikuvunje moyo kama anatabia njema msimpoteze kwenye mikono salama ya familia kubwa hujalinzisha ww wazee wenyewe ndio wamekupa baraka endeleaa usisahau kutupa mrejesho
Sawa mkuu, ngoja nisubiri majibu yake
 
Umeamua uamuzi sahihi huyo mtoto ni damu yako,chukua usukani endesha gurudumu.
 
Mtakuja kuishi Dar au?

Hizi mila zina hasara na faida zake
Tutakuja Dar mkuu,
Japo itatubidi tubadilishe makazi
Nieleze hasara na faida
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…