Joanah JF-Expert Member Joined Aug 14, 2016 Posts 26,709 Reaction score 98,791 Sep 8, 2019 #81 sumbai said: Sasa si tulikuomba msamaaha. 7 mara 7000 ukawa na moyo mgumu. Dah Click to expand... Hahahahhahh msamaha ulikubaliwa
sumbai said: Sasa si tulikuomba msamaaha. 7 mara 7000 ukawa na moyo mgumu. Dah Click to expand... Hahahahhahh msamaha ulikubaliwa
sumbai JF-Expert Member Joined Jun 16, 2014 Posts 21,124 Reaction score 48,308 Sep 8, 2019 #82 joanah said: Hahahahhahh msamaha ulikubaliwa Click to expand... Good kama ulimsamehe baharia
Tee Bag JF-Expert Member Joined Dec 21, 2013 Posts 7,220 Reaction score 5,627 Sep 10, 2019 #84 Nataka kuja kwa PM yako
Glenn JF-Expert Member Joined May 23, 2015 Posts 70,481 Reaction score 167,331 Mar 13, 2020 #85 Daah Joanah said: Mie niliachwa tarehe 7/2/2016 siku ya jumapili Mwakani tukumbushane hizo tarehe basi ili tusheherekee miaka kadhaa ya uhuru Click to expand... Sent using Jamii Forums mobile app
Daah Joanah said: Mie niliachwa tarehe 7/2/2016 siku ya jumapili Mwakani tukumbushane hizo tarehe basi ili tusheherekee miaka kadhaa ya uhuru Click to expand... Sent using Jamii Forums mobile app
S Superb2014 JF-Expert Member Joined Jul 29, 2017 Posts 10,638 Reaction score 9,051 Mar 13, 2020 #86 Pole sana.
Titicomb JF-Expert Member Joined Jan 27, 2012 Posts 17,079 Reaction score 32,077 Mar 13, 2020 #87 Joanah said: Mie niliachwa tarehe 7/2/2016 siku ya jumapili Mwakani tukumbushane hizo tarehe basi ili tusheherekee miaka kadhaa ya uhuru Click to expand... Hivi mtu anaanzaje kumuacha mtu kama wewe? Au upo tofauti sana na tabia yako ya kuwa flexible kama ulivyo onesha hapa JF?
Joanah said: Mie niliachwa tarehe 7/2/2016 siku ya jumapili Mwakani tukumbushane hizo tarehe basi ili tusheherekee miaka kadhaa ya uhuru Click to expand... Hivi mtu anaanzaje kumuacha mtu kama wewe? Au upo tofauti sana na tabia yako ya kuwa flexible kama ulivyo onesha hapa JF?