Nimeachwa kisa ni mtandao fulani wa kijamii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeachwa kisa ni mtandao fulani wa kijamii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bintimpendamaendeleo, Jul 28, 2012.

  1. B

    Bintimpendamaendeleo Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman nimeachwa kisa ni mtandao mmoja hivi wa kijamii, sio kwamba nilikua nautumia vibaya wala nini!! Ila ilifikia mda nikaambiwa mambo yangu yote anayajua kwahiyo mimi na yeye tusijiane!! Nimejaribu kuomba msamaha bila hata kosa kutokulijua ila vimeshindikana, naombeni ushauri wenu wa hali na mali wanajamii wenzangu!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,308
    Likes Received: 39,433
    Trophy Points: 280
    Mtandao upi huo? JF au facebook? Unapoomba samahani inaonyesha ulitenda kosa sasa kama huoni tatizo la kuweka kosa lako hapa basi fanya hivyo. Hata siku moja huwezi kuomba msamaha kama huna kosa.

     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    huyo alikuwa anatafuta sababu ya kukuacha......mpotezee.....
     
  4. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wewe hukutumia vibaya mtandao, sasa ulikuwa unaomba msamaha dhidi ya kosa gani ulilofanya? au msamaha wako unatokana na nini?. tujifunze kutetea ukweli, hiyo ndo njia ya kuonyesha upendo na kujali kwa kweli. siku nyingine usiombe msamaha kwa kosa ambalo hukutenda.mimi nikikugundua unaomba msamaha kwa kitu ambacho hujakosa, ninakukimbia, wewe ni hatari
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180

    Je alikupa japo warning kabla ya kukuacha na ukakiuka? kama ndivyo labda umekuwa so addicted na kama sivyo nadhani an upeo finyu sana kukuacha kwa sababu ya hilo. nadhani tulia kwanza huenda antajistukia aiporudi inabidi umsahau na u move on.
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,487
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    well stated, preta!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    Best wangu BAK, wakati mwingine unapoomba msamaha haimaanishi kuwa umekosea ama umekubali kosa. Inaonesha ni kiasi gani unajali uhusiano wenu kuliko your right to be right.

    Shosti, pole. If it was meant to be atakuja mwenyewe akikumbana na ukweli. If u love something, let it go! If it comes back, it is urs for keeps.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,929
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Hujaweka wazi mtandao na huyo aliyekuacha alikuwa kicheche
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama alivyosema Preta anatafuta sababu, hujautumia vibaya kisha umeomba msamaha na bado hajaridhika. Mwache aende.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,308
    Likes Received: 39,433
    Trophy Points: 280
    Inategemea unadeal na mtu wa aina gani, mwingine anaweza kukuelewa kama huyu anajali sana mahusiano yetu ndio maana ameomba samahani mwingine ndio inaweza kuwa kitanzi cha kumtosa mpenzi.

     
  11. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Yaani amemuacha BINTIMPENDAMAENDELEO!!! Hizo ni ajali za kimapenzi tu binti. We shika zako. Ni wingu tu linapita.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,004
    Likes Received: 9,850
    Trophy Points: 280
    Itakuwa fb. Na sidhani kama huyo jamaa alikupenda.
     
  13. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Mshukuru Mungu kwa kila jambo (baya/zuri) linalokutokea. Mwisho wa jambo fulani zuri ni mwanzo wa jambo jingine zuri zaidi.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    Lol. Haya best. Ila kama mpenzi akiamua kukuvisha kitanzi dawa yake ni kujivua tu. Manake hata kuonewa. (Sawa na kuvutana kamba) ndo kujinyonga zaidi.
     
  15. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 603
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Achana naye next ataachwa yeye. Alikuwa anakutafutia sababu nawe kwa kumpenda sanaa uka kurupuka kuomba msamaha. Hata hivyo uwe muwazi kwa mwenza wako utakaempata.
     
  16. Imany John

    Imany John Verified User

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Kaja kwangu nikapuuza hisia zake?
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    ila hii mitandao ya kijamii kwa kweli ina utata sana tu, kwa wenye hasira za karibu lazima ummwage mtu.

    Dalili ya mvua ni . . .
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,074
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 280
    Omba ruhusa kwa Preta akikubali ntakusaidia!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Imany John

    Imany John Verified User

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Kufanya kosa sio kosa,ila kurudia kosa ndio kosa.

    Embu tazama,kaachwa kwa ajili ya mtandao wa kijamii,then anaomba ushauri katika mtandao wa kijamii.

    Ngoja aachike kijamii vilevile.
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wanaume wa siku hizi wana mambo mtu hata hajaoa lakini anakupangia mambo utafikiri baba ako! akhaaa..
     
Loading...