Niliyoyaona kwenye Jukwaa la Siasa

Niliyoyaona kwenye Jukwaa la Siasa

  1. Kiongozi au mtawala hakosolewi kwenye majukwaa, yaani hadharani, kiongozi anakosolewa kwa siri tena na watu wenye maarifa mapana,wenye uchungu wa dhati na mustakabali wa taifa na watu wa taifa. Haoa najua mtasema mnafata demokrasia, huu ni mfumo wa kishetani mfumo usio faa kutawala watu, na hakuna uhuru usio na mipaka, huo tunaita utumwa wa kujitakia
Hebu twende taratibu aisee...

Huyo Kiongozi anayetakiwa kukosolewa kwa siri ni Baba Paroko, Baba Askofu, Baba Mchungaji, ni wale Mitume wetu na Manabii, Masheikh na Maimamu, au ni viongozi gani hasa?!

Au unamaanisha kama vile Jiwe anavyowajaza watu ujinga kwamba corona haingii misikitini na makanisani basi ndo aandikiwe barua ya siri, aambiwe "baba, nahisi kama umeteleza hivi, lakini sawa tu baba..."

Dah, kumbe ndo maana watu walikulipua huko siasani, manake ndo nachopendea siasani hicho... huna uwezo wa kuhimili vitasa, bora ubaki kusoma tu, na ikibidi usiingie kabisa kwenye jukwaa lenyewe!
 
d
Onyesha tatizo langu liko wapi kaka ?
tatizo lako umekuja na tafsiri yako ya siasa halafu unataka kila mtu awe mfuasi wako,hapo ndiyo tatizo lilipoanzia.umeiweka demokrasia katika kundi la mashetani,maana umehalalisha matendo yote ya ukiukwaji wa demokrasia kama njia tuliyoichagua,maana hapo umeweka ukuta kati ya waumini wa demokrasia na wasio wa demokrasia
 
Yeye mwenyewe ni nzi wa kijani akizidiwa hoja anaanza kulialia
tatizo lako umekuja na tafsiri yako ya siasa halafu unataka kila mtu awe mfuasi wako,hapo ndiyo tatizo lilipoanzia.umeiweka demokrasia katika kundi la mashetani,maana umehalalisha matendo yote ya ukiukwaji wa demokrasia kama njia tuliyoichagua,maana hapo umeweka ukuta kati ya waumini wa demokrasia na wasio wa demokrasia
 
tatizo lako umekuja na tafsiri yako ya siasa halafu unataka kila mtu awe mfuasi wako,hapo ndiyo tatizo lilipoanzia.umeiweka demokrasia katika kundi la mashetani,maana umehalalisha matendo yote ya ukiukwaji wa demokrasia kama njia tuliyoichagua,maana hapo umeweka ukuta kati ya waumini wa demokrasia na wasio wa demokrasia
Kila neno lina asili yake, mpaka likawa hivi lilivyo, na kuna watu wana pindisha maana ya maneno, hapa naweza kukupa kazi ambayo sidhani kama utaiweza, niwekee maana yoyote ya SIASA ambayo haina usimamizi/uendeshaji wa mambo kama msingi wa siasa hiyo. Sasa leo hii huwezi kutueletea maana ya "Computer" kuwa ni Meza kwa Kiswahili, wakati meza tunaijua na Computer tunaijua, huku ni kupotosha lazima turudi kwa wenye neno lao ili tujua na watujuze wanalitumiaje hili neno. Siasa hili ni neno la Kiarabu lenye maana ya usimamizi wa jambo fulani au kuendesha mambo ya kijamii na wana jamii katika utaratibu fulani.

Demokrasia ni USHETANI sababu unaenda kinyume na maumbile na akili ya mwanadamu, kwenye demokrasia kila mtu ana amua analo taka na kusema anachotaka, huu ni uwendawazimu na uhayawani.

Demokrasia ni ushetani na utumwa wa kujitakia.
 
Huyo Kiongozi anayetakiwa kukosolewa kwa siri ni Baba Paroko, Baba Askofu, Baba Mchungaji, ni wale Mitume wetu na Manabii, Masheikh na Maimamu, au ni viongozi gani hasa?!
Kiongozi yoyote hata baba mwenye ngumba ni kiongozi katika nyumba yake, hutakiwi kumkosoa hadharani, kwanza si adabu pili, kiubidamu ni vigumu sana mwanadamu kuvumilia fadheha. Hapa inabidi tuwe wa kweli, hata wewe kama unafikri kwa uzuri, kukosolewa kwenye faragha huwa kunaleta uzito kuliko hadharani, ukizingatia maslahi na madhara, njia ya kukosolewa kwenye faragha huwa ni bora na ina natija sana kuliko njia hii ya pili.
Au unamaanisha kama vile Jiwe anavyowajaza watu ujinga kwamba corona haingii misikitini na makanisani basi ndo aandikiwe barua ya siri, aambiwe "baba, nahisi kama umeteleza hivi, lakini sawa tu baba..."
Nimesema huko juu, ukiona mna kiongozi muovu mjue na nyinyi raia ni waouvu kama yeye au zaidi yake.

Duniani kumepita visit ngozi wagumu wa mioyo mpaka leo ardhi inashuhudia hilo, tatizo njia mnazotumia si sahihi. Haya maneno yalishaandikwa na walio faulu katika utawala, na kalamu zimenyanyuka na wino umekauka kitambo sana. Wapo viongozi wao kuuwa mtu hadharani ilikuwa sio tatizo, lakini wapo watu waliwafungia safari na kuwapa nasaha, hutakiwi kuogopa wa kumuogopa kiongozi kama wewe ni muhusika na una vigezo vya kuweza kumpa nasaha kiongozi, una mpaka, akikubali hilo ndio zuri na bora zaidi, akikataa weww wajibu wako umeondoka.

Uzuri haki na ukweli huu haubadiliki na utabakia hapa hapa, walaumu watakao laumu.
Dah, kumbe ndo maana watu walikulipua huko siasani, manake ndo nachopendea siasani hicho... huna uwezo wa kuhimili vitasa, bora ubaki kusoma tu, na ikibidi usiingie kabisa kwenye jukwaa lenyewe!
Kulipuliwa sio hoja hoja wamenilipua kwa nini, kuna watu aina nne katika maarifa na kujua mambo, ila mule siasani, kuna watu wanajidai wanajua na hawajui kama hawajui, watu wa hivi ni WAPUMBAVU na mpumbavu huwa aana puuzwa.

Angali hivi kuna tatizo kubwa kuliko la mtu kujiona anajua halafu hajui kama hajui, aisee bora uwe chizi kabisa.
 
Ninachokiona kwako umekwama na hutaki kwenda na wakati !!. Kiongozi unapokubali kazi ya kuongoza watu (nchi), ukubali pia na kukosolewa. Na si kusifiwa tu hata pale unapoenda kinyume. Unaongoza watu siyo kondoo wa kuswaga. Kwa karne hii kiongozi lazima akosolewe
Mtu mwenyevakili timamu hawezi kukataa kukosolewa, tatizo linakuja hapa, wale wanao jidai (Sababu sijaona mwenye sifa ya ukosoaji) wakosoaji wapo katika moja ya hali hizi :

1. Wanatumia hawaa za nafsi kukosoa
2. Mashabiki na wenye kusambaza chuki
3. Wanao wamba ngoma
4. Hawana elimu ya ukosoaji
5. Wanajiona hawakosei
6. Hawapendi kukosolewa hadharani kama wao wanavyofanya kwa wenzao.

Aisee mtakuja kuadhibiwa kwa kupewa akili na kushindwa kuzitumia akili zenu.
 
Usiishi karne ya wafalme , hii ni ya viongozi. Na kiongozi ni kuonyesha njia siyo kutukuzwa
emoji120.png
emoji40.png


Odhis *
Kwani wafalme sio viongozi ? Mpaka mama wa nyumbani na ni kiongozi, tatizo mna uelewa mdogo sana juu ya tamko kiongozi. Hata wewe ni kiongozi kwa yalecunayo yasimamia kwa wakati huu.
 
Kama kwenye halmashauri na bungeni, ambako ilitakiwa ukosoaji uwepo kikatiba na kwa utaratibu hakutakiwi ukosoaji bali kuunga juhudi, wananchi wafanye Je wanapokuwa na dukuduku na yanayoendelea ?!
Vipi utaratibu wa bunge unatoa maelekezo gani juu ya ukosoaji ? Kila mtu ana sifa za kuwa mkosoaji ?
 
Acha uoga na kulialia, kutofautiana mitazamo ni sawa hivyo sio kitu cha ajabu.... mbaya ni ile kutumia nguvu kulazimisha watu waamini katika kile umesema.

Let facts speak by themselves.
 
Kila neno lina asili yake, mpaka likawa hivi lilivyo, na kuna watu wana pindisha maana ya maneno, hapa naweza kukupa kazi ambayo sidhani kama utaiweza, niwekee maana yoyote ya SIASA ambayo haina usimamizi/uendeshaji wa mambo kama msingi wa siasa hiyo. Sasa leo hii huwezi kutueletea maana ya "Computer" kuwa ni Meza kwa Kiswahili, wakati meza tunaijua na Computer tunaijua, huku ni kupotosha lazima turudi kwa wenye neno lao ili tujua na watujuze wanalitumiaje hili neno. Siasa hili ni neno la Kiarabu lenye maana ya usimamizi wa jambo fulani au kuendesha mambo ya kijamii na wana jamii katika utaratibu fulani.

Demokrasia ni USHETANI sababu unaenda kinyume na maumbile na akili ya mwanadamu, kwenye demokrasia kila mtu ana amua analo taka na kusema anachotaka, huu ni uwendawazimu na uhayawani.

Demokrasia ni ushetani na utumwa wa kujitakia.
bahati mbaya ni kwamba hata maana ya siasa yenyewe hujui,achilia mbali hiyo demokrasia.tutaishia kutafutiana ban tu humu,wakati ID hii ina miaka 12 tangu enzi za jamboforums.nakutakia siku njema na ibada njema ya kusifu na kuabudu
 
bahati mbaya ni kwamba hata maana ya siasa yenyewe hujui,achilia mbali hiyo demokrasia.tutaishia kutafutiana ban tu humu,wakati ID hii ina miaka 12 tangu enzi za jamboforums.nakutakia siku njema na ibada njema ya kusifu na kuabudu

Vijana mkiwa mnakksa hija huwa mnakimbilia majigambo, nikajua utaleta maana ya Siasa ambayo haina msingi wa USIMAMIZI na kuendesha MAMBO.

halafu kwa ujinga huu mlio nao ndio mtu nikae nijadiliane na nyinyi wa siasa, huu ujinga siufanyi, bora ujadiliane na msomi mmoja kuliko wajinga kumi, ni kupoteza muda.

Sasa siku ukijua ya kuwa Siasa ni usimamizi na hakuna siasa bila usiamizi unistue kama tuko hai, tuendelee na mjadala, kama ukiona kuna ulazima huo.

Ahsante, kazi yangu nimemaliza.
 
mkuu huu mchezo hauhtaji hasira wala usiyachukulie serious sana mambo ya huku ndani, kuna watu huja huku kutuliza stress zao za familia, uchumi, madeni na maradhi hivo kua mstahmilivu
 
Vijana mkiwa mnakksa hija huwa mnakimbilia majigambo, nikajua utaleta maana ya Siasa ambayo haina msingi wa USIMAMIZI na kuendesha MAMBO.

halafu kwa ujinga huu mlio nao ndio mtu nikae nijadiliane na nyinyi wa siasa, huu ujinga siufanyi, bora ujadiliane na msomi mmoja kuliko wajinga kumi, ni kupoteza muda.

Sasa siku ukijua ya kuwa Siasa ni usimamizi na hakuna siasa bila usiamizi unistue kama tuko hai, tuendelee na mjadala, kama ukiona kuna ulazima huo.

Ahsante, kazi yangu nimemaliza.
sasa kama hujui maana kwanini usiulize maana umeingia kwenye jukwaa na allegations zako then unahitaji ushirikiano.ungekuja hapa ukasema naomba kusaidiwa maana ya siasa na demokrasia kwamba kwenye jukwaa la siasa nimekosa msaada tungekuelewa,lakini utopolo uliokukimbiza kule ndio unataka kuuleta na huku halafu utegemee kupata support,trust me in this,huku napo utakimbia,nakuona ni short tempered.pangilia vizuri hoja zako na mwandiko kisha urudi hapa.you'll thank me later
 
sasa kama hujui maana kwanini usiulize maana umeingia kwenye jukwaa na allegations zako then unahitaji ushirikiano.ungekuja hapa ukasema naomba kusaidiwa maana ya siasa na demokrasia kwamba kwenye jukwaa la siasa nimekosa msaada tungekuelewa,lakini utopolo uliokukimbiza kule ndio unataka kuuleta na huku halafu utegemee kupata support,trust me in this,huku napo utakimbia,nakuona ni short tempered.pangilia vizuri hoja zako na mwandiko kisha urudi hapa.you'll thank me later
Sio kwamba sijui maana, uwe unasoma kwa umakini, wewe unae bisha sababu mimi najua maana ndio maana nimekupa hiyo kazi najua huiwezi.

Mnashida sana nyinyi watu, mtu nimeshakupa kazi mzee uwanja wako jifarague weka maana ya siasa ambayo inapingana na niliyoiweka hapa, una anza kulia lia, kama mmezoea kupayuka huko hulo, hapa tunaensa kwa hoja na ubainifu.
 
Na kwa kukuongezea tu hata neno demokrasia/democracy lina asili yake na lina maana yake hivyo usipotoshe hapa. Shetani angekuwa ni asili ya demokrasia yeye mwenyewe asingekuwa madarakani leo hii
 
na kwa kukuongezea tu hata neno demokrasia/democracy lina asili yake na lina maana yake hivyo usipotoshe hapa.shetani angekuwa ni asili ya demokrasia yeye mwenyewe asingekuwa madarakani leo hii
Tatizo la kuvagaa mambo usio ya jua, shetani ni sifa kijana hata wewe unweza kuwa na sifa ya kishetani. Sasa uwe unatuliza akili, na usijifanye mjuaji kwa mambo usio yajua unalivyokosea sasq, unachotakiwa wewe ni kutaka au uhoji kwanini nasema Demokrasia ni Ushetwni, sasa akili za kuhoji kwa usawa hamna, bali mnahoji kisengemneke kama nilivyo bainishw huko juu.
 
Back
Top Bottom