Niliyoyaona kwenye Jukwaa la Siasa

Niliyoyaona kwenye Jukwaa la Siasa

Mpumbavu ni wewe ambaye unaona ni jukumu lako kukosoa wakati huna sifa za kufanya hivyo, na mpumbavu ni wewe ambaye hujui natija ya kukosoa viongozi kwa siri bali mpumbavu ni wewe usie jua kuchunga heshima za watu.

Hizi ndio zama ambazo wajinga na wapumbavu kama wewe mnataka muwasemee wasomi na wenye maarifa.

Ukija tena uje na hoja na niliuliza huko nyuma nyinyi mnao kosoa mitandaoni mmepewa jukumu hilo kwa katiba gani ? Au utaratibu wa ukosoaji kwa mujibu wa katiba ukoje ? Je ni hata wewe mjinga unaruhusiwa kukosoa ndio maana leo Tanzania nzima kila mtu tabibu, Shwain !, nyinyi mnapaswa kupigwa bakora hadharani kwa kuzitumia hisia zenu badala ya akili.

Wewe tukana uwezavyo ila elewa zile Zama za Udikteta hazifai wakati huu, hii ni Nchi ya Raia wote kima wew.Mtu mwenye Akili za kijinga kama wew hakika ungakuwa karibu ninge kuvunjilia mbali sababu huna maana na mpotoshaji mkubwa ,unawaona Viongozi kama miungu vile.
 
Wewe tukana uwezavyo ila elewa zile Zama za Udikteta hazifai wakati huu, hii ni Nchi ya Raia wote kima wew.Mtu mwenye Akili za kijinga kama wew hakika ungakuwa karibu ninge kuvunjilia mbali sababu huna maana na mpotoshaji mkubwa ,unawaona Viongozi kama miungu vile.
Mtu wewe ulivyo mpole na mnyenyekevu, utaanzia wapi ugomvi mkuu, hii mitandao hii ni Noma kweli, vile umejificha kwenye korido ndio unaonyesha hasira za kwenye mitandao mkuu,

Huwezi kupigana na hutoweza
 
Amekula maharage ya wapi huyu.Vyuo vifunguliwe tu ukaendelee na masomo.
 
Umelikosea jukwaa , JF ni chombo chenye watu wanao fikiri kwa kina na kwa mapana labla ya kupost andiko sasa wewe unapo tupotosha na unataka usikilizwe wewe tu bila kupingwa hapo si sawa!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom