Nilivyonusurika kutwangwa risasi na rafiki yangu kisa mchepuko wake

Nilivyonusurika kutwangwa risasi na rafiki yangu kisa mchepuko wake

Majina uliyotumia kwenye kuandaa hili andiko yaani wote mnaanza na J (JAMES, JOYCE, JOHN), hongera kwa kutunga hadithi nzuri. Imeisha au bado sehemu ya pili?
 
Majina uliyotumia kwenye kuandaa hili andiko yaani wote mnaanza na J (JAMES, JOYCE, JOHN), hongera kwa kutunga hadithi nzuri. Imeisha au bado sehemu ya pili?
Nashangaa watu wako serious wakimuasa mtu aliyetunga hadithi... Jiulize usiku kucha mkewe atakuwa hakula maana jamaa limelala na chipsi gesti.

Ila nimependa zaidi anavokunywa mtori na kutafunia na ndizi... ndizi laini kwa ndizi ngumu
 
Nashangaa watu wako serious wakimuasa mtu aliyetunga hadithi... Jiulize usiku kucha mkewe atakuwa hakula maana jamaa limelala na chipsi gesti.

Ila nimependa zaidi anavokunywa mtori na kutafunia na ndizi... ndizi laini kwa ndizi ngumu
hahahahahahahahahahahahah: mtori ni uji wa ndizi
 
Hebu njuze kipi special ulikijuta kwa huyo mchepuko(joyce) kias mchiz karopoka kuwa ni afadhali ungemtomba mkewe n not joyce!!?
 
we hii pole haikuhusu, yawezekana ni mumeo???? kama uneolewa hii pole yko inakuhusu asilimia mia, hata kama hujaolewa still itakuhusu asilimia mia, kama una mpenzi still itakuhusu asilimia mia... kama huna na huna mpngo ndo haitakuhusu, na kma unafanya biashara ytu ile.. ndo haitakuhusuuuuu...
Well said yani tumo mulemule
 
Back
Top Bottom