Nilipokua Hospital nilikutana na mtihani mzito

Nilipokua Hospital nilikutana na mtihani mzito

Wengi wetu tumekuwa tukidharau sana kwenda kanisani na kuona hakuna Kitu tunachokipata, lakini itafika Muda wa kwenda kanisani utashindwa
Either kwa ugonjwa au Kitu Chochote

Kwa Hiyo tujitahidi jumapili mara moja kwa wiki hupotez Kitu, hata
Kama ni ubize jumapili hutambulika siku jumapili ni mapumziko.
Mungu humpa binadamu mitihani ya kidunia ili amkumbuke,maradhi na shida za kidunia vyoye hivyo ni mitihani tu ya mwenyezi Mungu akitukumbusha kua yeye yupo na tusijisahau sana mambo ya kidunia na kuacha kumtumikia yeye.
 
Kuna kipawa kubwa ndani yako ya uponyaji ndo maana Mungu alikutumia siku hiyo kumwombea huyo mama naamini alipokea uponyaji ndo maana alikushukuru maumivu ilianza kumwachia.
 
Story nzuri ila mkuu sijawahi ona hospital ambayo dokta anakuchukua vipimo mwenyewe ina maana hio hospital haina maabara?Na ulipokua unamuombea mgonjwa kwasauti hakukua na nesi wa kukuambia upunguze sauti kidogo kuna wagonjwa wasiohitaji kelele ?

Haukwenda hospital ulienda maabara za mitaani
 
Ni njia mojawapo ya Mwenyezi Mungu kukuimarisha zaidi kiimani na kukumbusha kufanya ibada
 
Back
Top Bottom