Nilipokua Hospital nilikutana na mtihani mzito

Nilipokua Hospital nilikutana na mtihani mzito

floow

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Posts
411
Reaction score
858
Mwaka jana ilikua majira ya asubuhi, nilienda hospital baada ya kujiskia siko sawa kiafya, sikua mgonjwa sana ila niliamua niende nipime afya yangu..

Nilifika hospitali na moja kwa moja nikaonana na dokta, akanichukua kipimo cha malaria pamoja na tayfod..

Baada ya kunichukua vipimo hivyo akaniambia nimsubiri nje nisubiri majibu itachukua dk 30 kusubir majibu.

Ilinibidi nikakae nje ili kusubiri majibu ya daktari, nikiwa nje nasubiri majibu huku nikiperuzi na smartphone yangu ghafla ikaja gari na kupaki karibu na Mimi.

Walitoka vijana wawil mwanamke na mwanaume (rika yangu) kisha wakamtoa mama yao aliyekua akitetemeka mwili mzima huku akilia kwa maumivu makali anayoyapata

Walimkalisha karibu na Mimi, yule mama aliendelea kulia huku akitetemeka mwili mzima ,nilimwonea huruma sana.

Haikupita dk 1 akanigeukia na kunitazama kisha akaniambia "Kijana naomba uniombee kwa dini yoyote ile" naumia sana kijana naomba uniombee, aliongea huku akitokwa na machozi..

Ulikua ni mtihani mkubwa kwangu coz nilikua nina miaka 7 sijakanyaga kanisani. Pia toka nizaliwe sikuwah kufanya maombi sehemu yenye watu wengi zaidi ya kufanyia maombi nikiwa chumbani peke yangu.

Alirudia tena kwa Mara ya 3 "kijana naomba uniombee, nitakufa" niliwaangalia watoto wake walikua ni wenye kunitazama huku wakibubujikwa na machozi..

Sikujua nilitoa wapi ujasiri ila nikajikuta nimesimama na kumshika kichwani yule mama kisha nikaanza kufanya maombi. Nilijikuta natumia sauti kubwa kufanya maombi jambo ambalo toka nizaliwe sikuwahi kufanikiwa kulifanya.

Nilipomaliza kumuombea yule mama watoto wake walinishukuru pia mama Mgonjwa alinishukuru, na wakaingia ndani kuonana na daktari. ..

Uamuzi niliochukua nikaamua niondoke bila hata ya kusubiri majibu ya daktari. Nilijifikiria sana kwanini yule Mgonjwa alinipoint mimi moja kwa moja lakini sikupata jibu.

Hili tukio limebaki kama kumbukumbu kwenye maisha yangu.
 
Wagonjwa mara nyingi wanapoteza utimamu wa akili, hivyo hakuna issue yoyote ile ambayo ni ya ajabu, ulimuombea kama alivyoomba na yeye akapata psychological relief, ni coincidence tu Mkuu, usifikiri zaidi ya hapo. Rudi ukatibiwe nadhani utakua na cerebral malaria as of now kama haukutibu wakati huo.
 
Labda aliona kipawea chako na kuona uponyaji unaweza kuptia kwako kwa njia ya maombi
 
Wagonjwa mara nyingi wanapoteza utimamu wa akili, hivyo hakuna issue yoyote ile ambayo ni ya ajabu, ulimuombea kama alivyoomba na yeye akapata psychological relief, ni coincidence tu Mkuu, usifikiri zaidi ya hapo. Rudi ukatibiwe nadhani utakua na cerebral malaria as of now kama haukutibu wakati huo.
Nitarudi mkuu
 
Mwaka Jana ilukua majira ya asubuh ...nilienda hospital baada ya kujiskia siko sawa kiafya...sikua Mgonjwa sana ila niliamua niende nipime afya yangu..

Nilifika hospitali na moja kwa moja nikaonana na dokta ,,akanichukua kipimo cha malalia pamoja na tayfod..

Baada ya kunichukua vipimo hivyo akaniambia nimsubili nje nisubir majibu itachukua dk 30 kusubir majibu
Ilinibidi nikakae nje ili kusubir majibu ya daktali,nikiwa nje nasubir majibu huku nikiperuz na smat phone yangu gafla ikaja gali na kupaki karibu na Mimi
Walitoka vijana Wa 2 mwanamke na mwanaume (lika yangu) kisha wakamtoa mama yao aliekua akitetemeka mwili mzima huku akilia kwa maumivu makali anayo yapata

Walimkalisha karibu na Mimi ,,yule mama aliendelea kulia huku akitetemeka mwili mzima ,nili mwonea huruma sana .
Haikupita dk 1 akanigeukia na kunitazama kisha akaniambia "Kijana naomba uniombee kwa dini yoyote ile" naumia sana kijana naomba uniombee ..aliongea huku akitokwa na machozi ..
Ulikua ni mtihani mkubwa kwangu coz nilikua Nina miaka 7 sijakanyaga kanisani..pia toka nizaliwe sikuwah kufanya maombi sehem yenye watu wengi zaidi ya kufanyia maombi nikiwa chumban peke angu.

Alirudia tena kwa Mara ya 3 "kijana naomba uniombee, nitakufa" ...niliwaangalia watoto wake walikua ni wenye kunitazama huku wakibubujikwa na machozi..

Sikujua nilitoa wapi ujasili Ila nikajikuta nimesimama na kumshika kichwani yule mama kisha nikaanza kufanya maombi..nilijikuta natumia sauti kubwa kufanya maombi jambo ambalo toka nizaliwe sikuwahi kufanikiwa kulifanya..

Nilipo maliza kumuombea yule mama watoto wake walinishukuru pia mama Mgonjwa alinishukuru,na wakaingia ndani kuonana na daktali. ..

Uamuzi niliochukua nikaamua niondoke bila Hata ya kusubili majibu ya daktali ...nilijifikiria sana kwanini yule Mgonjwa alinipoint Mimi moja kwa moja lakini sikupata jibu

Hili tukio limebaki kama kumbukumbu kwenye maisha yangu..
Mmh kifo chko kimewasili. Kuna ndgu yngu ilimtokea kma yko after three days akafa
 
Wengi wetu tumekuwa tukidharau sana kwenda kanisani na kuona hakuna Kitu tunachokipata, lakini itafika Muda wa kwenda kanisani utashindwa
Either kwa ugonjwa au Kitu Chochote

Kwa Hiyo tujitahidi jumapili mara moja kwa wiki hupotez Kitu, hata
Kama ni ubize jumapili hutambulika siku jumapili ni mapumziko.
 
hongera pengine ulitimiza lililonenwa na bwana "akuombaye mpe " kwahyo huyo mama alikuomba maombi na wewe ukatimiza in short hongera mkuu.
 
Wagonjwa mara nyingi wanapoteza utimamu wa akili, hivyo hakuna issue yoyote ile ambayo ni ya ajabu, ulimuombea kama alivyoomba na yeye akapata psychological relief, ni coincidence tu Mkuu, usifikiri zaidi ya hapo. Rudi ukatibiwe nadhani utakua na cerebral malaria as of now kama haukutibu wakati huo.
Hahaaa
 
Wagonjwa mara nyingi wanapoteza utimamu wa akili, hivyo hakuna issue yoyote ile ambayo ni ya ajabu, ulimuombea kama alivyoomba na yeye akapata psychological relief, ni coincidence tu Mkuu, usifikiri zaidi ya hapo. Rudi ukatibiwe nadhani utakua na cerebral malaria as of now kama haukutibu wakati huo.
Dah JF ni hatari aisee, unajua we jamaa ni kichaa kabisa [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Haa haha ha hee heeeee! Ulijifunza kuombea mtu hapohapo mungu amponye, basi usiache zoezi hilo maana ni jema mbele za watu na mbele ya mungu.
 
Dah JF ni hatari aisee, unajua we jamaa ni kichaa kabisa [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Mku hebu fikirisha mtu ambaye yupi na maumivu makali hata mind yake c haipo stable kabisa kwenye kureason
 
Wagonjwa mara nyingi wanapoteza utimamu wa akili, hivyo hakuna issue yoyote ile ambayo ni ya ajabu, ulimuombea kama alivyoomba na yeye akapata psychological relief, ni coincidence tu Mkuu, usifikiri zaidi ya hapo. Rudi ukatibiwe nadhani utakua na cerebral malaria as of now kama haukutibu wakati huo.
Umejua kucomment, asante!
 
Back
Top Bottom