Nilimwambia Asile,Dushelele!

Ale dushelele shele
Dushelele dushelele ooh
Ale dushelele shele
Dushelele shele dushelele ooh
Ale dushelele shele
Dushele dushele waegoo ooh
Lugha nyingine bwana mmmh ndo nini sasa hiyo?karibu sana.
 
Lugha nyingine bwana mmmh ndo nini sasa hiyo?karibu sana.

Dushelele waego baunsa.
Acha kupiga chuma kwani mikono inakuwa kama paja la yule mdudu asieliwa bagamoyo.
 
karibu ndugu cheki na hii <a href="https://www.jamiiforums.com/www.jamiiforums.com/rules.php" target="_blank">www.jamiiforums.com/rules.php</a>
<br />
<br />
Asante kwa mwongozo,nitazingatia.
 
Nakwambia usile usije ukajaaaaa.....................Yuleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee........... Dushelele anakaribishwa
 
Karibu sana, umepewa kinywaji??
 
Nasikia wewe ndio uliyetoa idea ya huo wimbo! Karibu sana bwana mtunzi!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…