Nilimfumania, sasa ananitishia kuniua

Tabia za pwani ni jambo la kawaida...tanga to mtwara mwambao wote wa pwani hasa wale wenyeji kwao ni kawaida sana
 
Komaaa na maamuzi yako Liwalo na liwe, mrembo kama wee lazima uheshimiwe. Akafie mbele msaliti mkubwa
 
Vitu vidogo vidogo kama hivi huwa vinavuruga sana wadada.

Sijui kwa nini.
Mkuu nitakujibu
Mwanamke ni kiumbe mvumilivu sana kwenye maswala mengi lakini mapenzi uvumilivu ulimshinda mwanamke. Roho ya huruma ni chanzo
 
Amefanya jambo la maana kabisa,maana nyie wanawake sio wakuonea huruma.Hata ndugu yangu wakike akifanyiwa hayo sawa tu,maana wanawake mkiaminiwa hamuaminiki.Mkipendwa hampendeki.

Huyo jamaa awe mstarabu tu asije kufungwa.
 
Kweli jamaaa amekosea alipaswa kumsingizia shetani kutokana na kile kilichotokea na kuaahidi kiachana na binti wa mama (ikiwa hiyo ndio nia yake). Hivi ni kweli mlipendana au ulikuwa ukimpenda? Haiwezekani kutoka kuwa lembebez mpaka mambo ya polisi na kuuana kwasababu tu kafumwa...kweli kuna ukaraibu sana kati ya love and hate.
 
Dude must have a hella game. Bangin' the daughter, her mama on the lookout? Can't beat that.

Anyway, elyza tuna group letu whats app tunakutana wahanga wa mapenzi kama wewe, tunashauriana na kufarijiana. Karibu.
Are single niggas allowed in this group
 
Hapo lzm hata mama mwenye nyumba nae anatumiwa ndo maana maana akahalalisha na bintie ili baba asije pewa taarifa na mwanae
 
Asante feitty kwa ushauri wako binafsi simpendi tena wala sina mpango nae ,sina dhiki ya wanaume
 
Mkuu nitakujibu
Mwanamke ni kiumbe mvumilivu sana kwenye maswala mengi lakini mapenzi uvumilivu ulimshinda mwanamke. Roho ya huruma ni chanzo
Umesema kweli pakawa
 
Bora mimi nilifumaniwa nikasingizia nimelogwa, nikapelekwa kwenye maombi kabisa
Hahahaha,! Unatisha lkn kwangu mm kitendo cha kukufumania tu inatosha haijalishi umelogwa au umebakwa!
 
Amefanya jambo la maana kabisa,maana nyie wanawake sio wakuonea huruma.Hata ndugu yangu wakike akifanyiwa hayo sawa tu,maana wanawake mkiaminiwa hamuaminiki.Mkipendwa hampendeki.

Huyo jamaa awe mstarabu tu asije kufungwa.
Unaongea kama wewe ndiye muhusika vile
 
Huna kosa

Lakini ungewaacha wadumishe ujirani mwema jamani
 

[emoji115] [emoji23][emoji23] [emoji23]!!.........Wanawake wa Dar ni noma,sisi huku kwetu Tarime mwanamke kwenda polisi ni mwiko kabisa!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…