Nilimaliza chuo kikuu, nikiomba mkopo ntapata?


jojoe35

jojoe35

Senior Member
Joined
Aug 2, 2014
Messages
192
Likes
134
Points
60
jojoe35

jojoe35

Senior Member
Joined Aug 2, 2014
192 134 60
Wasalaam wakuu? Kama kichwa cha habari kinavyoeleza, ni kwamba nilimaliza chuo kikuu 2014 ila sijapata kazi ya kueleweka hadi sasa hivi na nilipata mkopo kwa muda ule, nmefikiria kusoma chuo coz nyingine iliyo ktk market kwa sasa, je nikiomba mkopo tena ntapata?

Nawasilisha wakuu
 
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2015
Messages
1,711
Likes
1,493
Points
280
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2015
1,711 1,493 280
Ulisoma course gani.?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,784
Likes
16,166
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,784 16,166 280
Wasalaam wakuu? Kama kichwa cha habari kinavoeleza, nikwamba nilimalza chuo kikuu 2014 ila cjapata kaz yakueleweka ad saiv na nilipata mkopo kwa mda ule, nmefikiria kusoma chuo coz nyingine iliyo ktk market kwa ss, je nikiomba mkopo tena tapata?

Nawasilisha wakuu
Una division one au two? Unataka kusoma course gani?1
 
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,330
Likes
994
Points
280
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,330 994 280
Naskia eti, unatakiwa kurudisha 25% ya mkopo ndipo utakua unakopesheka.
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,483
Likes
4,342
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,483 4,342 280
Omba ualimu wa sayansi wwe mbona mnambwela kupata ajira?
Jaman ualimu sio hard but reliable too!!
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,169
Likes
2,405
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,169 2,405 280
Huwezi kusoma hiyo,labda zamani lakini kwa sasa watoto wanafaulu sana na vyuo vyenyewe vinne tu ushindani ni mkubwa sana labda uende KIU of which wale wako pesa mbele

Labda ufanye diploma yake
 

Forum statistics

Threads 1,238,700
Members 476,123
Posts 29,327,039