Nilikuwa wapi Mimi kushika hela kumbe dunia ni tamu namna hii

Mpatuka

JF-Expert Member
Nov 15, 2015
1,072
2,000
Daa kipindi nina miaka 23 nilipataga katempo fulani nilikuwa napiga hela sana plus marupurupu


Daah sikufichi nilikuwa natomba sio poa mwanamke hanibabaishi nilikuwa nafurahi sana kuwagonganisha halafu hapo naamua ngumi mara wakwaruzane na makucha wavutane nywele ilikuwa balaa



Sikai na **** moja ndani ya wiki ilikuwa balaa sema nilikuwa natumia mpira

Aisee ugonjwa wa Feruzi ningeukwaa


Baadaye niliona sio sifa





Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
mm ilibaki kidogo tu nilogwe nilikula mtaa mzima watoto kwa wakubwa.
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
48,369
2,000
Mkuu asikwambie mtu raha sana kuwa na hela
Asubuh ndizi mchemsho wenye kuku na maji makubwa lita moja na nusu,mchana ubwabwa maharage ya Nazi mchicha na samaki..usiku samaki wa kukaanga bia na matunda fruit mixer..kesho yake mapema asubuh unapiga rost la maini huku ukiendelea kutengenza dodoso la posho kwa safari husika...
Tunasubiria uzi wa kuwaponda Graduates kuwa hawana akili hawachangamkii fursa maana mishahara ikishafika mitatu tayari mnajionaga mmekuwa Said Salim Bhakresa 😂😂😂
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom