Nilikuwa wapi Mimi kushika hela kumbe dunia ni tamu namna hii

inama

Member
Oct 9, 2021
85
150
Malaya hatongozwi Malaya hawezi kua romantic, kuchakata Malaya ntofauti na kuchakata pisi unayoimiliki mwenyewe

Mwanaume anaejielewa hawezi jisifia mbele za watu kua anafaidi kwa Madada poa

Au tufanye yameisha nitumie namba zake pm chanjo ipo njiani
 

mfate42

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
2,888
2,000
Du Kaka utakuja Tena kujuta hapa..mwanamke na hela n balaaa zito..Kama la delila na samson..
 

keisangora

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
3,200
2,000
Huyu sijui niiteje ndo Kama wale wanao win mkeka beti wanasumbua mtaa mzima

Ama mtu anapata jiwe anauza like 700M+ afu Ana wehuka Fulani. Anapanda ndege Dubai wapi dar anagonga stars wote Mara ghafula hela inakata hata hajaenda zenj na Ibiza aka Maldives.
Yaani ni Kama hajawahi onja so Leo akapata lazima masikini matako yalie mbwata
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom