Nilikuwa siamini kama unaweza pata mwenza JF

Nilikuwa siamini kama unaweza pata mwenza JF

unatafuta business partner au mke? shughuli ya kumuingizia kipato inahusikaje kama unataka mke? tafuta mwanamke mwenye upendo, heshima na hekima na maarifa ya kukusaidia mawazo hata kwa kipato ulichonacho anaweza kukiinua kwa mawazo, unaweza ukapata mwenye kipato hana discipline katika matumizi utajuta

Nimekupenda bure, nipe gwala
 
mkuu humu matapeli ni weng. We tafuta tu mtaani kwa kuwa utakuwa unawaona.

Mkuu kwani huyo wa humu utaoa bila kukutana nae kwanza, acheni mawazo mabaya. Kwa hiyo wote tuliomo jf ni wabaya regardless our sex. Huo ni mtizamo hasi
 
Ukipata leta mrejesho maana hata mimi sina imani na ndoa za kupitia mtandao, ikiwezekana kwako hata mie nijaribu. lakin wengi ni women of principle. b care
 
Nimekumbuka hesabu za nyuma kidogo na kujiuliza kama kweli maisha yanafuata kanuni (obey rules) za kimahesabu...lol!!

Kwamba, kama A ni kubwa kuliko B, na B ni kubwa kuliko (au sawa na) C, basi unaweza kuhitimisha kwa uhakika kuwa A pia ni kubwa kuliko C!

Je, haya ya JF na wachumba yanakwenda hivyo? Ningekuwa mie ningechanganya na za kwangu...lol!

Babu DC!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom