Nilikuwa Natambika, sina lolote! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilikuwa Natambika, sina lolote!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ndyoko, Nov 26, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kwa mliomkosa kumuona mama Tunu Pinda, baada ya kuimba imba kipogoro chake cha Uponera, eti akaishia kuwaambia wanawake wenzake kwa kusema 'Nilikuwa natambika sina lolote', na jinsi hiyo tv ya magamba walivyoipa air time hiyo session, mie nikabaki hoi! wake wa wakubwazetu hao!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Watu hamcheleweshi! Lol
     
  3. S

    ScreenMaster Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari inaisha, na thread juu!...huh!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    mi mwenyewe nimeshangaa kweli. Dah!
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Basi mi naacha kuwa update sasa! Maana hiyo mijitu ya antivirus si imeamua kuenjoy yenyewe bila kutujali sisi wa huku bush!!
     
  6. L

    LIPUALIPUA Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujui lolote kazi kukufuatilia mambo ya watu.
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa hapo juu naona amekula BAN, sijui ameharibu wapi tena. Jf Bana..
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,531
    Likes Received: 9,958
    Trophy Points: 280
    hao ndio wakuu wa nchi hii
     
  9. u

    uwoya Senior Member

    #9
    Dec 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Cha ajabu/muhimu ni nini hadi iletwe hapa?
     
Loading...