Nilikuja kukusalimu tu si kuliamsha dude

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Akili za hawa watu wanazijua wenyewe.
 
Tatizo naye alikuwa na pupa akashindwa kufuata protocol elekezi,angekuwa ni mimi ungelika tu tena kwa hiyari yako mwenyewe.Kwanza angeacha siku ya kwanza ipite,huwezi mla mwanamke anayejielewa siku ya kwanza tena gesti,siku ya kwanza ni ya kufamiliarise,kusoshalize,kumfanya mdada awe komfotabo na wewe,alafu unaomba apointment nyengine

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaume bwana!! Na hapo kaoa, ingekuwa hujui kuwa kaoa asingekubali kama kaoa. Sijui kwanini huwa wanazikana ndoa zao, visingizio vyao sasa vinachekesha kwakweli.


Aseme ukweli umnyime papa?
 
Mtaalamu
 
Kwahio akakupasua au umenuna nini sasa bibie, jamaa alipiga jukebox au?
 
Kwahio akakupasua au umenuna nini sasa bibie, jamaa alipiga jukebox au?
 
Hakunaga urafiki kati ya mtt wa kike na kiume.. You either give him or move out of his way
Ofcourse hili nalikubali kwa asilimia zote, maswala ya mariah carey na yule ***** kwenye kideo cha "touch my body" hayana nafasi nikiwa na ke!
Ni mipasuko tu
 
Kwa hiyo wakatae au wakubali?

Maana asilimia kubwa ya wadada huwa hawana hiyana, tena hufurahia kabisa kupasha kiporo...
Inategemea mkuu hivi wewe baada ya miaka let say 20 unaweza kupasha na yule wa form four D?
 
Wanawake bwana hahaaa,asingetafuta chumba guest ungemdharau tena,jamaa katimiza wajib wake kiumeni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
yaaani wanaume wa siku hizi ukikubali urafiki tu wanawaza ngono.hata huku jf ukimpa namba siku mbili anaanza kukuambia alivo na nyege inakuwa vipi kugegedana.najiuliza hii forum ni ya ngono? hatuwezi kuwasiliana kusaidiana kimaisha?
Umeongea la mbolea sana, yaani Kuna watu wanawaza ngono tu.
 
Huu mfumo utakuchelewesha sana mkuu, mleta mada ameshasema ndo mpenz wake wa kwanza.... kwahyo walikuwa hawaend kufanya kitu kigen kias cha kuanza kumtengeneza awe comfortable, kwahyo kumranda siku hyo hyo ilikuwa inawezekana.

alichokosea jamaa ni kitu kidogo sana,
Mnapoachana na mpenz wako kwa kipind kirefu, mkija kukutana tena, kila mtu huwa anajaribu kujiweka juu.... yan kila mtu anaonyesha pride yake, kwahyo kitendo cha kumpeleka gest kilikuwa na tafsiri ya dharau kwa mwanamke, kichwan alianza kujiuliza hiv huyu ananichukuliaje? Akaona ameletewa dharau, lakin jamaa ilibd aombe geto hta la jamaa ake aende akakae na bint huko huku wanakula nyamachoma yao wakiwa ndan, hku jamaa akiwa amejifanya mdooooogo, hapo dogo hasingechomoa.

kisaikolojia, mwanamke mwenyewe alikuwa amejiandaa kuliwa... (japokuwa atabisha).. unakuta alishavaa ile chup yake anayoipenda... ila jamaa kashindwa kutembea kwenye reli.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…