Nilidhan ni Positive Surprise, ...kumbe?!! Inauma sana

Nilidhan ni Positive Surprise, ...kumbe?!! Inauma sana

Japo kuna watu huwa hawakubali kujielewa. Yaani anaambiwa kabisa you are not my choice na yeye anagangamala tu. Nilishashuhudia mkaka anamuoa bibi harusi ambae alikuwa anaambia kila mtu hampendi huyo kaka. Hadi wazazi wanaambiwa msiniite mkwe, mawifi wanaambiwa msiniite wifi. Na jamaa anaambiwa mi sio mkeo ila wanaongozana kwenda mafundisho ya ndoa. Sijui wanaendeleaje sasa. Sie tulichanga na kula ubwabwa; bhaaaaas!
 
:confused3::confused3::confused3::confused3::confused3:

Nilitumia zaidi ya asilimia 90 ya mshahara wangu kumsomesha......nilikuwa na salun ya kiume na kike vyote vikafilisika kwa ajili ya matumizi yake akiwa chuo......nilijua yy ndo kila kitu kwangu....

Mambo yake yamenyooka kapata kazi na mshahara mzuri.....

Ehhhh MUNGU nisamehe mimi leo naletewa card ya mchango wa harusi yake na bwana mwingine....nifanye nn mm wanaJF.....Natamani hata niwape pesa watekaji wamuondoe katika dunia hii.......

Hapana! Kwa wakati huu hakuna wakati ambao wazo zuri litakuja. Kama ni kitu kimetokea mda mfupi ulopita labda wiki hii tulia kwanza akili ikae sawa. Tambua haya yote yanatendeka na Mungu nae anaona. Subiri uone miujiza Mungu atakayokuonesha utasahau machungu yote. MSHUKURU MUNGU KWA KILA JAMBO, SIO KWA MZURI TU HATA AMBAYO MOYO HAUKO RADHI
 
Wewe ulidhani una bima kwenye "investment plan" yako au?

Ukitoa zawadi au kumtunuku mtu kitu, mpe kwa sababu inakupa furaha wewe kufanya hivyo sio kwa kutarajia malipo

Kama nia ni malipo - ya aina yoyote ile - ungeandikiana nae mkataba maana hiyo ni biashara sasa
 
:confused3::confused3::confused3::confused3::confused3:

Nilitumia zaidi ya asilimia 90 ya mshahara wangu kumsomesha......nilikuwa na salun ya kiume na kike vyote vikafilisika kwa ajili ya matumizi yake akiwa chuo......nilijua yy ndo kila kitu kwangu....

Mambo yake yamenyooka kapata kazi na mshahara mzuri.....

Ehhhh MUNGU nisamehe mimi leo naletewa card ya mchango wa harusi yake na bwana mwingine....nifanye nn mm wanaJF.....Natamani hata niwape pesa watekaji wamuondoe katika dunia hii.......


yatupasa kumshukuru Mungu kwa kila jambo huwezzi kujua Mungu amekuepusha nini
 
Huenda kama ilivyo id yako ulikuwa hvyo kwake, anyway hawa viumbe yahitaji sana technic ya kuwa nao kwenye mahusiano. Mfano: unanunua simu, mwingine anaweka vocha, anapigiwa mwingine. Tafakari tu wala usimdhuru, huenda ipo siku atakuja kwako either kukurefund kila ulichotumia kwa ajili yake.
 
Duh, huyo naye ni katili kupitiliza. Wenzake huwa wanaolewa kimya kimya. Yeye kakuletea na kadi kabisa? Lol. Pole sana!

Kuna mtindo mpya siku hizi ambao wanaume wengi wanaosomesha huwa wanautumia nao ni kumtia mimba huku akiendelea na shule. Lakini kwa sasa wewe ushachelewa. Muachie Mungu. Usimdhuru wala usimhukumu. Itakuuma, utashindwa kula, utashindwa kulala, kama unafanya kazi utaharibu, kama unasoma utafeli, lakini ni la muda. Haitazidi miezi sita utaanza kuzoea na kusahau. Halafu utampata anayeendana na wewe.

Lakini nikuchekeshe, Mungu alivyo wa ajabu. Haitapita miaka mitatu, utamshukuru na kusema bora uliniepusha na janga hili. Na zaidi ya yote, hakuna ubaya utakaopita bila malipo. Ila usilipe kisasi, maana kisasi hulipwa na Mungu. Muachie Mungu atende kile kinachompendeza. Mshukuru sana Mungu kwa yaliyotokea. Najua itakuwa vigumu kwa sasa, lakini with time utaelewa ni kwanini imekuwa hivyo.
Lukolo wewe ni Mchungaji???? Umenigusa sana sana na hii Comment yako.....na I can see it kama vile ni kesho vile lazima aje kwako LAZIMa tu
 
:confused3::confused3::confused3::confused3::confused3:

Nilitumia zaidi ya asilimia 90 ya mshahara wangu kumsomesha......nilikuwa na salun ya kiume na kike vyote vikafilisika kwa ajili ya matumizi yake akiwa chuo......nilijua yy ndo kila kitu kwangu....

Mambo yake yamenyooka kapata kazi na mshahara mzuri.....

Ehhhh MUNGU nisamehe mimi leo naletewa card ya mchango wa harusi yake na bwana mwingine....nifanye nn mm wanaJF.....Natamani hata niwape pesa watekaji wamuondoe katika dunia hii.......

Mungu atakusaidia tu.ww muombee mema wala usilipize ubaya kwa wema.
 
Duh, huyo naye ni katili kupitiliza. Wenzake huwa wanaolewa kimya kimya. Yeye kakuletea na kadi kabisa? Lol. Pole sana!

Kuna mtindo mpya siku hizi ambao wanaume wengi wanaosomesha huwa wanautumia nao ni kumtia mimba huku akiendelea na shule. Lakini kwa sasa wewe ushachelewa. Muachie Mungu. Usimdhuru wala usimhukumu. Itakuuma, utashindwa kula, utashindwa kulala, kama unafanya kazi utaharibu, kama unasoma utafeli, lakini ni la muda. Haitazidi miezi sita utaanza kuzoea na kusahau. Halafu utampata anayeendana na wewe.

Lakini nikuchekeshe, Mungu alivyo wa ajabu. Haitapita miaka mitatu, utamshukuru na kusema bora uliniepusha na janga hili. Na zaidi ya yote, hakuna ubaya utakaopita bila malipo. Ila usilipe kisasi, maana kisasi hulipwa na Mungu. Muachie Mungu atende kile kinachompendeza. Mshukuru sana Mungu kwa yaliyotokea. Najua itakuwa vigumu kwa sasa, lakini with time utaelewa ni kwanini imekuwa hivyo.
Lukolo wewe ni Mchungaji???? Umenigusa sana sana na hii Comment yako.....na I can see it kama vile ni kesho vile lazima aje kwako LAZIMa tu
 
Pole sana mkuu........Inanikumbusha movie ya Kanumba the 'Fake smile'.......Inauma sana..
 
Mmh pole mwaya.and thenk God sababu kuna mambo amekuepushia .just take it as challenge in life inawezekana hukuwa chaguo lake by the way wala usimfanyie ubaya mana malipo ni hapahapa duniani,utampata mwenye mapenzi mema utamsahau! Mana hata ukisema umteke cjui ufanyaje haitakusaidia chochote . U know what? Mapenzi hayana formula so be patient everythng will be okey.
 
pole jaman ona kama pito tu kwenye maisha.Mungu akutie nguvu
 
Kama ni mtu wa kujifunza basi utakuwa umejifunza kuwa mtu mwingine hawezi kuwa kila kitu kwako.

Wewe mwenyewe kama wewe ndiyo kila kitu kwako kwa sababu unajijua. Yaliyomo moyoni na kichwani mwa mwingine huwa ni kitendawili.

Mkulu

I concur

Hili suala ni gumu...hata kwa wanandoa linawatokea....umeoa mke... mpole, msikivu, mwenye upendo na mapenzi makubwa....the moment unampeleka chuo aongeze elimu...anabadilika MAZIMA...

MOYO WA MTU KICHAKA
 
ndo maana mm siku hizi siyaelewi kabisa mapenzi..hivi ni kitu gani?
 
:confused3::confused3::confused3::confused3::confused3:

Nilitumia zaidi ya asilimia 90 ya mshahara wangu kumsomesha......nilikuwa na salun ya kiume na kike vyote vikafilisika kwa ajili ya matumizi yake akiwa chuo......nilijua yy ndo kila kitu kwangu....

Mambo yake yamenyooka kapata kazi na mshahara mzuri.....

Ehhhh MUNGU nisamehe mimi leo naletewa card ya mchango wa harusi yake na bwana mwingine....nifanye nn mm wanaJF.....Natamani hata niwape pesa watekaji wamuondoe katika dunia hii.......

Ulimgagadua mara ngapi?
Je kila style ya kugagadua uliitumia?
Vp kuhusu Condom ulikua unatumia?
Ni jibu haya then nitakupa solution ya mademu kama hawa. Hutakiwi kuumia sana hawa viumbe kazi ya ku -deal nao ni rahisi sana.
 
Pole sana,haya ndio maisha ya siku hizi,haupo peke yako hata mimi yalinikuta kwa binti wa kindamba,mpaka leo sijui kupenda wala kuhonga hata kusaidia demu,imani ilinitoka kitambo!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom