Nilichojifunza Nairobi-Kenya kwa siku 3

Nilichojifunza Nairobi-Kenya kwa siku 3

yaani nchi inayokiki sana afrika mashariki ni kenya, hata baadhi ya vyombo vya habari vikuubwa vimeweka makao makuu yao pale. Tanzania tunakwama wapi?
Kunaweza kuwa na sababu kadhaa lakini mojawpo ya sababu zenye mashiko ni kwamba baada ya Kenya kupata uhuru wake, Kenya kama taifa huru ilifuata mfumo wa kipepari na hivyo nchi nyingi zilizoendelea za ulaya na marekani ambazo ni za kibepari zilipendelea zaidi Kenya kuliko Tanzania ambayo ilikuwa ni ya kijamaa (cold war). Ndio maana waliamua kuifanya Kenya (Nairobi) kama sehemu yao ya kuoperate katika afrika ya mashariki na nchi za jirani.
 
Kwahiyo wakenya wengi wanatembea na vinyesi,

Kiukweli kabisa dada zetu wa kibongo ni wasafi, ukizoea kula papuchi za kibongo huwezi kula papuchi kutoja Ethiopia, Rwanda, Eritrea, Kenya, Zambia, Zimbabwe, Botswana, huko watu hawajui kujiosha kabis a na ukipata papuchi lazima uipige na pressure washer ndio ufanye yako..
 
Kwahiyo wakenya wengi wanatembea na vinyesi,

Kiukweli kabisa dada zetu wa kibongo ni wasafi, ukizoea kula papuchi za kibongo huwezi kula papuchi kutoja Ethiopia, Rwanda, Eritrea, Kenya, Zambia, Zimbabwe, Botswana, huko watu hawajui kujiosha kabis a na ukipata papuchi lazima uipige na pressure washer ndio ufanye yako..
Ina maana hata Mombasa hawatumii maji kujisafisha baada ya haja kubwa? Duu sijui hali ikoje huko Mombasa! 😀 😀 😀 😀😀
 
Ina maana hata Mombasa hawatumii maji kujisafisha baada ya haja kubwa? Duu sijui hali ikoje huko Mombasa! 😀 😀 😀 😀😀
Mombasa wenyeji ndio wanajipiga brush☺☺
 
Kuhusu Swala la kutokutumia maji sio Nairobi pekee yake mkuu,... Ukienda Congo, Zambia, Zimbabwe, Botswana, South Africa na baaadhi ya nchi nyengine.hizo nilizo Nchi nilizozitaja nimezitembea kwa nina Experience nazo, ..nikipata demu nikienda nae home lazima nimpige maji kwanza ya kutosha yaani tunaoga pamoja ili ni enjoy pezi la sivyo ni mwendo wa kula papuchi huku unafumba pua
Namashaka utakua unakulaga kisamvu wewe
 
Back
Top Bottom