Nilichogundua??

kapesly

Senior Member
Jan 1, 2017
163
250
Kuwa Mimi ndio wa kwanza kusoma thread hii???

Sorry mwenzangu mmegundua nn Tafadhali?
S H A R E. P L E A S E
 

Demi

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
20,156
2,000
Nimegundua kuwa wote mliocoment muda huu hamjaoa. Otherwise mngekuwa busy na vitanda vyenu!
 

kapesly

Senior Member
Jan 1, 2017
163
250
Nimegundua kunguni wanakuuma ndo maana hulali
Nimegundua wewe ni muuza dawa za kunguni,utitili,viloboto chawa MmBA vibalango sasa unatafuta masoko indirect be spesific watu hatuna kunguni, maana hizo kunguni zenyewe zinaogopa huku kwetu kibiti kuishi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom