Nilichogundua pisi mbovu hazijatumika

Nilichogundua pisi mbovu hazijatumika

Yote Haya chanzo ni tamaa za kijinga za watoto wa kike.

Halafu ukizingatia Asilimia kubwa ya Hawa mabinti wengi sio kwamba ni wazuri ila make ups ndizo zinawapa jeuri na kujitangaza mitandaoni ili wanaume wawaone wawatongoze.

Usichana ukiisha wanarudi mafichoni na kuanza kujifanya wanajua mapenzi ya kweli. Wengi sana walioringa miaka ya 2000 - 2013 wameshasanda maana wamechakaa na hawana tena cha kuringia.

Mwanamke mwenye maringo ni mjinga anayejimaliza yeye mwenyewe.
 
Yote Haya chanzo ni tamaa za kijinga za watoto wa kike.

Halafu ukizingatia Asilimia kubwa ya Hawa mabinti wengi sio kwamba ni wazuri ila make ups ndizo zinawapa jeuri na kujitangaza mitandaoni ili wanaume wawaone wawatongoze.

Usichana ukiisha wanarudi mafichoni na kuanza kujifanya wanajua mapenzi ya kweli. Wengi sana walioringa miaka ya 2000 - 2013 wameshasanda maana wamechakaa na hawana tena cha kuringia.

Mwanamke mwenye maringo ni mjinga anayejimaliza yeye mwenyewe.
Ukiringiwa kula ushibe utafute mwingine bro, usiibebe chuki....chuki ni sumu
 
Kuna demu kipindi anaingia mjini alikua mweusi tii mbaya ila shepu kilikuwepo kiasi chake, asee alikuja kubadilika balaa huyo demu alipendeza kujiboost ngozi kichekesho ndio akawa super brand mtaani watu walihonga sana, maisha haya
 
Unakuta pisi hana nyashi sio mrembo mweusi ti kwanza wengi wao wapo kijijin.hiz namba kuzimilik n rahis ila lazima uwe na roho ngumu.maana wana sura za kazi.
Wewe umewaza hivyo, mimi nimewaza hivyo na yule kawaza hivyo!

Je ushawahi kujiuliza kwa mfano, hautaki adha ya foleni ukafikiri uende jioni kabisa Bank ili ukute foleni limeisha!

Unapofika hapo hiyo jioni, unakuta foleni ndefu maradufu hadi imepinda, ushawahi kujiuliza kwa nini linatokea hilo?

Ndiyo maana hakuna mwanamke duniani anawezakosa mwanaume, kwa sababu kila sura ya mwanamke unayoiona ipo specially kwa ajili ya chaguo la mwanaume.

Unachowaza wewe na mwingine na mwingine pia wanawaza hayo.

Kwa hiyo nilichotaka kusema hapa ni kwamba, tafuta pisi roho yako imependa na kuridhika nayo siyo kwenda na upepo wa sura.

Hakuna sura nzuri wala mbaya linapokuja sualala la uchaguzi wa sura za wanawake.
 
Ukiringiwa kula ushibe utafute mwingine bro, usiibebe chuki....chuki ni sumu

Chuki ya nini? Yaani mtu akisema ukweli ndio iwe nongwa na kuonekana amebeba chuki?

Me nimesema ukweli kutokana na mambo yanayotokea sio kwamba nimeongea chochote kibaya au namchukia mtu yoyote.
 
Thread za wanaume kupondea wanawake ni nyingi kuliko wanawake kupondea wanaume.
Mna machungu mengi sana
Hata sisi tunayo 🤣
 
Back
Top Bottom