Nilicheka! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilicheka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkereketwa_Huyu, Feb 24, 2012.

  1. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Leo katika pilikapilika zangu za hapa na pale nilikutana na jamaa wanabishana juu ya sie wabongo kuiga vitu ambavyo haviendani na maadili ya kwetu. Jamaa wakarushiana maneno huku kila mmoja akitetea upande wake. Kikubwa hapa walikuwa wanabishana jinsi redio za kwetu zinavyopenda kupromote miziki ya nje na kuisusa ya nyumbani kimakusudi ili hao presenters waonekane ni watu wa matawi hata kama inglishi yake ni ya kubabaisha atajifanya ni mjuzi na kuboronga tu hivyo hivyo. Ndipo hapa nikakutana na huu msamiati wa kicheko: eti mademu feki (wanaojifanya ni wa matawi ya juu) wanaitwa mademu wa kibongo fleva, na mtu yeyote anayejifanya hajuwi Kiswahili japo ni mbongo anaitwa mbongo fleva. Kweli nilicheka na nilikuwa sijuwi huu msamiati!
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,543
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    ....nimesoma thread yako na nimegundua hicho kilicho kuchekesha hakikuwa na sabab ya kukuchekesha-ni cha kawaida sana.:poa
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kamba miguu mwako ndo zinazokusumbua !
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,933
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    ndeti n ghojo?
     
Loading...