Nikwambie Kitu..........

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Posts
23,263
Reaction score
17,140
Ukisikia kauli hii toka kwa sweetie ujiandae kabisaa kufungua waleti......whatever atakacho kwambia
 
He heee inakuwaga 'nikwambie kitu dear'? lol

ha ha haaa
vidume vingine uso wa mbuzi vinajibu kwa ukali..hapo...'nini kwani'? lol
 
Daaaaah! Lakini ndio ukubwa huo hata asipo sema hivyo atatumia njia nyingine na utatoa tuu!
 
Unajibu, "I all ears sweetie" ikimaanisha "l am all $$$$$"
 
Mimi siku moja nilidhani nataka kupigwa mzinga kumbe alikuwa anataka nimsaidie kumfungua zipu ya sketi,kilichofuata hapo hutakiwi kusimuliwa.
 
No money,no love ..........believe me or not
 
lucky you!!!but for others that doesnt work out
for me it work out even hubby knows there is no different when we have money or not love is constant and life goes indeed
 
Mimi siku moja nilidhani nataka kupigwa mzinga kumbe alikuwa anataka nimsaidie kumfungua zipu ya sketi,kilichofuata hapo hutakiwi kusimuliwa.

hahahaha umenichekesha sana,kidogo upishane na gari la mshahara!!
 
ndo majukumu hayo. mwanaume majukumu sio suruali coz hata wanawake wanavaa surual siku hizi.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…