Niko Safarini Samunge Loliondo

Niko Safarini Samunge Loliondo

Siyo kumjua tu, ni kwamba niko nae sehemu moja ya kibarua!
Na bahati nzuri ni MTU muwazi toka enzi hizo akiwa na ngoma hadi sasa yuko Neg- na anaendelea kuonyesha hadharani dokomenti zake!
Dawa ya babu inafanya kazi!
Shida ya hapa JF hata ukiona tukio LIVE na kuja kuripoti hapa watu watakwambia LETE SOURCE!
Ndiyo maana jamaa mmoja kawauliza wanaotaka SOURCE kuwa wanataka TOMATO, au CHILLY SOURCE!

pj nafikiri haya mambo yanaenda kiimani zaidi
 
Ukweli ni kwamba kuna waliopona na ambao hawajapona. Nawafahamu wengi tu! Mimi nadhani wale ambao hawajapona wakarudie dozi. Mchungaji alitaka watu wapige kikombe kimoja bila kurudia ili kupunguza msongamano.

Babu ni mjanja sana, anawajua wabongo walivyo kwa kupenda shortcut, ndo maana aliweka dosi ya kikombe kimoja, hasingevuna maelela kwa wabongo kama angeliweka dosi ya kikombe zaidi ya kimoja. Mfano mzuri angalia dawa ya ALU yenye dosi ndefu ambayo inayotibu vizuri malaria lakini wabongo wanangangania Metakelfin (single dosi) ambayo imeonekana haitibu ugonjwa huo.
 
A day has come tutajua ukweli wa hii dawa
 
Jamani nilikuwa nimesahau kuwaambieni nimeishuhudia kwa macho yangu zawadi ya gari aina ya LANDCRUISER(macho ya panzi) aliyopewa zawadi na raia mmoja wa Uganda baada ya kupona ugonjwa ulokuwa unamsumbua kwa muda mrefu.Kwa sasa watu wanaofika kwa wingi samunge ni raia wa nchini Kenya kama leo asubuhi kulikuwa na jumla ya magari 30 kati ya hayo 20 ni ya kutoka Kenya.Tayari nimekwishafika Rock City ila kati ya masharti ya babu amesema nisipitilize kwenda VILLA PARK!!!!!!
 
Hii kitu ya kikombe ni kitendawili, kuna walioenda na wako fiti kabisa wanadunda, kuna wawili nimepigiwa simu jana hali zao mbaya baada ya mwezi kupita tangu warudi.

ONYO:Wagonjwa wa ukimwi msiache dawa zenu baada ya kikombe, hata kama unajihisi umepona.

All the best mkuu kama unaenda kwa babu Masapila.
 
wapondaji ni wale walokole wa pale mwenge (m.................ra) kama wameamshwa .
 
:A S thumbs_up:wapondaji ni wale walokole wa pale mwenge (m.................ra) kama wameamshwa .vipi kiturubai cha tonda bado kipo?
 
Jamani sio wote waendao hospitali hupona wapo wanaokufa tena wakiwa kwenye hospitali kubwa za nje ya nchi kwa hiyo ieleweke wazi kuwa babu hakusema kuwa atakayekunywa dawa hii atauona uflme wa mungu akiwa hai bila kuionja mauti au dawa hii ni kinga ya kutokufa suala la kufa kwa mwana wa Adamu liko palepale.
 
Wanaomwamini shetani ndo wamepona end of the story! Sirikali imethibitisha haiponyi tena imesema bora na muarobaini loool
 
Mimi nimepona nilipimwa na pia x ray pale Modern Manzese na kuthibitisha tatizo langu la moyo nikarudia tena vipimo Mount Ukombozi Morroco. Mwanzoni sikuamini.Baadae mwezi wa 6 nikatua na foleni yake Samunge sasa hivi nikio poa naweza kimbia kwa spidi hata kwa saa zima bila shida kama zamani. Anaetaka aje nimpe vyeti na X rays zangu. Nadhani imani zaidi na kufuata masharti. Hakuna cha shetani wala nini anaejua ni mungu aliye sirini na sio binadamu. Simshauri mtu aende ila asukumwe na imani yake.
 
Back
Top Bottom