Niko Safarini Samunge Loliondo

Niko Safarini Samunge Loliondo

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Posts
1,002
Reaction score
278
WanaJF wenzangu habari za jioni,natumai mu wazima woote.Mwenzenu kwa kipindi kirefu nimekuwa nikisimuliwa na kusikia kwenye vyombo vya habari juu ya tiba inayotolewa na mch,mstaafu Mwaisapile.Hatimaye leo hii nimeamua kwenda mwenyewe kujionea inakopatikana tiba hiyo.Ni safari iliyotugharimu muda wa masaa 14 toka Mwanza mjini hadi ilipotimu saa moja kamili ndio tulikuwa tunawasili kijijini Samunge.Hali tuliyoikuta ni foleni ya magari saba mbele yetu na huduma ilikuwa imesitishwa hadi kesho asubuhi.Kwa wenyeji wetu Wasonjo wakiwa wanajishughulisha na biashara za chakula na malazi.Kwa wingi wa utitili wa vibanda nilivyoviona kabla haujafahamishwa hapa ndipo anapopatikana mch,Mwaisapile unawezasema uko kwenye machimbo ya dhahabu.Hadi hivi sasa ninavyopost hii thread niko ndani ya kibanda cha Msonjo mmoja mchoma nyama ya mbuzi nikisubilia ya kwangu iive!!!!!!! Jamani kama kuna mtu alisahau kitu chake chochote Samunge aniagize nami nitamletea AKSANTENI SANA.
 
Salimia wasonjo, walanguzi wale bado hawajamaliza mifugo yao!?? mkuu! angalia pia huko njiani haswa karibu na Oldonyo kuna wamasai wanarushia magari mawe wale haswa wakati wa kiza
 
Mkuu, ungerudi tu unajisumbua bure kama umefuata dawa hamna kitu, kama umekwenda kutembea sawa wasalimie wasonjo
 
Powa bos, tayari nimekwishaonyeshwa guest bubu iliyojengwa na makaratasi ya nailon na kitanda cha miti tayari mwanaume nimekwishajilalia nimelipa sh elfu tano Nawashukuru airtel wanaonisababisha naungana nanyi kama nipo town taratibu channeli ya Aljazeezra inanifariji kupitia kwenye simu yangu.Usiku mwema nitakaloliona huku sitasitakuwajulisheni.
 
Wako wapi waliojisifia tiba ya babu? Watz tulipewa matumaini ya mwisho wa matatizo yetu. Lakini sasa wale walioacha tiba zao kwa imani ya tiba ya babu, mpaka sasa bado wanaendelea na dawa zao za kawaida. Kama kweli dawa inatibu mbona waliotumia dawa, wengi wanaendelea na dawa zao? Ghalama zote za Loliondo zimekwenda bure.!!
 
Du kweli huko ni soo,gest nyumba ni ya makaratasi ya nairon kwa hiyo wa nje anamuona wa ndani na wandani anamuona wa nje?
 
Aisee wasonjo na ile dizaini yao ya kuchoma nyama ni kiboko, ila niliacha kula pale msonjo alipopenga KAMASI km mita tano toka kwenye nyama halafu akajifuta kwa mikono daaaaaaaaaaah wasonjooooooooooooooooooo
 
Aisee wasonjo na ile dizaini yao ya kuchoma nyama ni kiboko, ila niliacha kula pale msonjo alipopenga KAMASI km mita tano toka kwenye nyama halafu akajifuta kwa mikono daaaaaaaaaaah wasonjooooooooooooooooooo

haha haaaaaaa mbavu iseee, lol umenitia kinyaa afu ukanichekesha vilevile, aaah loliondooooooo! 🙂
 
loliondo ni fake pastor.hahah walioenda kukamua vikombe huko
halafu wakadhani wamepona kumbeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!
sasaaa inakuja hatari pande ya pili wengine waliacha dozi madhara yanakuwa makubwa zaidi

off point:wakati nasoma kibosho girls miaka hiyooo palitokea
kijana mmoja anaitwa gerald
akadai katokewa na bikira maria, watu maelfu na mamia
walikuwa wanamiminika pande hizo kupata maji ya baraka.
sijui aliishiaga wapi kijana yule manake na yeye alipotelea kama babu wa loliondo
.of course namwonaga town lakini ile huduma kwishnehi
my point here watu tusikurupukie mambo.unaskia jambo
bila kutafakari unakimbilia.na inawezekana hiyo ya loliondo inauwa taratiiibu
yaani madhara yanaweza kuibuka huko mbeleni
ndo hapo kutakuwa na kilio cha mbwa midomo juu
 
Poleni sana mliokunywa kikombe cha mauti huko loliondo, shetani amemdanganya Babu
 
kwakweli pole yao. sasa mchungaji mstaafu yupo anaendeleza tiba au?
 
Pole,cc 2meshtuka dawa haiponyi ni usanii kama wa karata tatu

Mkuu, ungerudi tu unajisumbua bure kama umefuata dawa hamna kitu, kama umekwenda kutembea sawa wasalimie wasonjo

Wako wapi waliojisifia tiba ya babu? Watz tulipewa matumaini ya mwisho wa matatizo yetu. Lakini sasa wale walioacha tiba zao kwa imani ya tiba ya babu, mpaka sasa bado wanaendelea na dawa zao za kawaida. Kama kweli dawa inatibu mbona waliotumia dawa, wengi wanaendelea na dawa zao? Ghalama zote za Loliondo zimekwenda bure.!!

loliondo ni fake pastor.hahah walioenda kukamua vikombe huko
halafu wakadhani wamepona kumbeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!
sasaaa inakuja hatari pande ya pili wengine waliacha dozi madhara yanakuwa makubwa zaidi

off point:wakati nasoma kibosho girls miaka hiyooo palitokea
kijana mmoja anaitwa gerald
akadai katokewa na bikira maria, watu maelfu na mamia
walikuwa wanamiminika pande hizo kupata maji ya baraka.
sijui aliishiaga wapi kijana yule manake na yeye alipotelea kama babu wa loliondo
.of course namwonaga town lakini ile huduma kwishnehi
my point here watu tusikurupukie mambo.unaskia jambo
bila kutafakari unakimbilia.na inawezekana hiyo ya loliondo inauwa taratiiibu
yaani madhara yanaweza kuibuka huko mbeleni
ndo hapo kutakuwa na kilio cha mbwa midomo juu

Poleni sana mliokunywa kikombe cha mauti huko loliondo, shetani amemdanganya Babu

kwakweli pole yao. sasa mchungaji mstaafu yupo anaendeleza tiba au?

Watu wanazidi kupukutika tu
Acheni saundi jamani!
Babu yupo, sasa hivi anatibu zaidi watu wa nje na Ng'ambo!
Habari zake zinazidi kuvuma kila pahala duniani!
Mimi naamini kabisa kuwa dawa yake inatibu, maana nina ndugu kibao waliotibiwa, na sasa wanaendelea kuishi maisha ya kawaida kabisa bila matatizo ya awali!
Sijasikia aliyekufa kati ya jamaa karibia 200 ninaowajua ambao walimeza kikombe!

Tuache propaganda za hisia na kufurahisha wasomaji!
 
Acheni saundi jamani!
Babu yupo, sasa hivi anatibu zaidi watu wa nje na Ng'ambo!
Habari zake zinazidi kuvuma kila pahala duniani!
Mimi naamini kabisa kuwa dawa yake inatibu, maana nina ndugu kibao waliotibiwa, na sasa wanaendelea kuishi maisha ya kawaida kabisa bila matatizo ya awali!
Sijasikia aliyekufa kati ya jamaa karibia 200 ninaowajua ambao walimeza kikombe!

Tuache propaganda za hisia na kufurahisha wasomaji!


PJ jana nimekaa sehemu Mdada mmoja akawa ananisimuliwa shosti yake kapona NGOMA.

Do you know any one aliyepona Ngoma?
 
PJ jana nimekaa sehemu Mdada mmoja akawa ananisimuliwa shosti yake kapona NGOMA.

Do you know any one aliyepona Ngoma?
Siyo kumjua tu, ni kwamba niko nae sehemu moja ya kibarua!
Na bahati nzuri ni MTU muwazi toka enzi hizo akiwa na ngoma hadi sasa yuko Neg- na anaendelea kuonyesha hadharani dokomenti zake!
Dawa ya babu inafanya kazi!
Shida ya hapa JF hata ukiona tukio LIVE na kuja kuripoti hapa watu watakwambia LETE SOURCE!
Ndiyo maana jamaa mmoja kawauliza wanaotaka SOURCE kuwa wanataka TOMATO, au CHILLY SOURCE!
 
Dawa ya Mzee Mwasapile inawaponya wenye imani zao na waliofuta masharti.
 
Ukweli ni kwamba kuna waliopona na ambao hawajapona. Nawafahamu wengi tu! Mimi nadhani wale ambao hawajapona wakarudie dozi. Mchungaji alitaka watu wapige kikombe kimoja bila kurudia ili kupunguza msongamano.
 
Back
Top Bottom