Niko safarini nitahesabiwa wapi sensa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko safarini nitahesabiwa wapi sensa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by client3, Aug 24, 2012.

  1. client3

    client3 JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 739
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Makarani wa sensa watapita kila kiya na kuchukua takwimu za watu watakaokuwa wamelala hapo siku hiyo...swali langu je watu watakaokuwa mbali na nyumbani kwao hawatahesabiwa? mfano watakaokuwa safarini na wamelala kwenye nyumba za kulala wageni itakuwaje?
     
  2. b

    bob68 Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watahesabiwa pia kwa dodoso maalum wala usihofu haachwi mtu
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,570
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Inasemekana wasafiri watahesabiwa guest, stendi za mabasi, viwanja vya ndege n.k.
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,506
    Likes Received: 8,036
    Trophy Points: 280
    hii hata gari likikwama utahesabiwa hapo hapo kwani hii nchi hakuna kisichowezekana
     
  5. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Utahesabiwa utakapolala,na km utakuwa safarini,guest au hotelini utahesabiwa hukohuko!
     
Loading...