KERO Niko Gerezani dakika 20, hakuna basi la Mwendokasi hata moja

KERO Niko Gerezani dakika 20, hakuna basi la Mwendokasi hata moja

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
Imagine unakaa dakika 20 huoni gari ya kuelekea unakoenda, na unatumia usafiri tuliotangaziwa kwa mbwembwe na bashasha kwamba ndiyo mkombozi wa shida ya usafiri.

Kwa hali hii, serikali iruhusu daladala kama kawaida kwa zile route ilizoondoaga daladala kama Kimara hadi Gerezani na Kivukoni.

Huwezi kukaa kituo chochote cha daladala zaidi ya dakika 3 bila daladala kupita, ila ni rahisi kukaa hata nusu saa kituo cha mwendokasi bila gari hata moja kupita.

View attachment 2953049

View attachment 2953053
Maccm hao na utapeli wao!
 
Back
Top Bottom