Nikiwa safarini!

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Jan 5, 2010
3,841
1,225
Nikiwa safarini ngorongoro nimekutana na mkasa huu!

simba panch.jpg



simba pancha.jpg


sijui walikuwa na njaa kali kiasi gani??
 

Memo

JF-Expert Member
Jan 17, 2011
2,157
1,225
attachment.php
attachment.php


HAHAHAHAA!
japo umetudanganya kuhusu safari lakini poa tu!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom