NANDIKA NiKIWA SITE

NANDIKA NiKIWA SITE

tungatagaga

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2024
Posts
652
Reaction score
876
Niko safarini ndani ya basi kutoka Mbeya kwenda Dar.Nimegundua vyashiria vikubwa vya ajali.
Chaashiria kwa Kwanza katika Barbara hii ni ufinyu wa barabara. Chaashiria kingine ni traffic ya malori yanayoenda na kutoka Dar.malori haya hukaribiana sana barabarani hivyo kuondoka uwezekano wa kuovertake kwa sababu barabara ni finyu.
Kulazimisha overtake si uzembe wa dreva ikiwa barabara haijafanyiwa maboresho muda mrefu na wakati huo basi Iko katika ratiba ya kurudi siku hiyo hiyo.
Endapo barabara hii ingepanuliwa ajali zinazosababisha na overtake zingekuwa mdogo sana
Sasa hivi namwona dreva wetu akiovertake kwa shida akidhani mbele yake ni gari Moja kumbe ziko tatu zimefuatana
 
Niko safarini ndani ya basi kutoka Mbeya kwenda Dar.Nimegundua vyashiria vikubwa vya ajali.
Chaashiria kwa Kwanza katika Barbara hii ni ufinyu wa barabara. Chaashiria kingine ni traffic ya malori yanayoenda na kutoka Dar.malori haya hukaribiana sana barabarani hivyo kuondoka uwezekano wa kuovertake kwa sababu barabara ni finyu.
Kulazimisha overtake si uzembe wa dreva ikiwa barabara haijafanyiwa maboresho muda mrefu na wakati huo basi Iko katika ratiba ya kurudi siku hiyo hiyo.
Endapo barabara hii ingepanuliwa ajali zinazosababisha na overtake zingekuwa mdogo sana
Sasa hivi namwona dreva wetu akiovertake kwa shida akidhani mbele yake ni gari Moja kumbe ziko tatu zimefuatana
Hapo mbeya si walikuwa wanajenga barabara imekuaje nazungumzia upanuzi wa barabara
 
Mkuu uandishi wako unaashiria ulikuwa ukiandika ukuwa hauko katika hali ya utulivu,inawezekana ni mtikisiko wa gari au haraka ya kuwahi kupost thread,embu sona kwa makini mwenyewe ulichoandika
 
Niko safarini ndani ya basi kutoka Mbeya kwenda Dar.Nimegundua vyashiria vikubwa vya ajali.
Chaashiria kwa Kwanza katika Barbara hii ni ufinyu wa barabara. Chaashiria kingine ni traffic ya malori yanayoenda na kutoka Dar.malori haya hukaribiana sana barabarani hivyo kuondoka uwezekano wa kuovertake kwa sababu barabara ni finyu.
Kulazimisha overtake si uzembe wa dreva ikiwa barabara haijafanyiwa maboresho muda mrefu na wakati huo basi Iko katika ratiba ya kurudi siku hiyo hiyo.
Endapo barabara hii ingepanuliwa ajali zinazosababisha na overtake zingekuwa mdogo sana
Sasa hivi namwona dreva wetu akiovertake kwa shida akidhani mbele yake ni gari Moja kumbe ziko tatu zimefuatana
Sasa hivi namwona dreva wetu akiovertake kwa shida akidhani mbele yake ni gari Moja kumbe ziko tatu zimefuatana
 
Niko safarini ndani ya basi kutoka Mbeya kwenda Dar.Nimegundua vyashiria vikubwa vya ajali.
Chaashiria kwa Kwanza katika Barbara hii ni ufinyu wa barabara. Chaashiria kingine ni traffic ya malori yanayoenda na kutoka Dar.malori haya hukaribiana sana barabarani hivyo kuondoka uwezekano wa kuovertake kwa sababu barabara ni finyu.
Kulazimisha overtake si uzembe wa dreva ikiwa barabara haijafanyiwa maboresho muda mrefu na wakati huo basi Iko katika ratiba ya kurudi siku hiyo hiyo.
Endapo barabara hii ingepanuliwa ajali zinazosababisha na overtake zingekuwa mdogo sana
Sasa hivi namwona dreva wetu akiovertake kwa shida akidhani mbele yake ni gari Moja kumbe ziko tatu zimefuatana
ok.
pamoja na hayo ni vizuri zaidi kuzingatia sheria za usalama barabarani 🐒
 
Chaashiria cha tatu; Barabara zina mashimo,hadi mwandishi anashindwa kuandika vizuri.
 
hiyo barabara kwa kweli ni changamoto inabidi ifanyiwe ukarabati na upanuzi ni kama vile imetelekezwa hasa kwa kuanzia mpaka wa mkoa wa Dar na Pwani mpaka chalinze na kuendelea hali ni tete
 
Back
Top Bottom