Naona nauli ya kwenda na kurudi ndio mzikiSouth America maisha Kama Africa TU
Gharama zao haziwezi kua kubwa sana
ha ha ha kweli tunakosa mambo mazuri katika hii duniaMpaka ukaipate hiyo hela naamini hiyo safari itakuwa imeshasahaulika [emoji16][emoji16]
Kuwa Mchawi ili upunguze gharama za usfiri [emoji16][emoji16]ha ha ha kweli tunakosa mambo mazuri katika hii dunia
Unafanyaje kazi?Kuwa Mchawi ili upunguze gharama za usfiri [emoji16][emoji16]
Hatari sana bongo dada akivaa kipensi tu watu wanaanza maombi eti dunia imeishaMimi mwenyewe nimeshangaa, nadhani kule kwao wanaruhusiwa; kujichagulia tu mchana kweupee.
Wenzetu wanakula maisha; huku kwetu tunasindikiza maisha tuHatari sana bongo dada akivaa kipensi tu watu wanaanza maombi eti dunia imeisha
Huku ukileta kama hizo unaambiwa mungu hapendiWenzetu wanakula maisha; huku kwetu tunasindikiza maisha tu
Mchango wako ni muhimu mkuu ili niweze kwenda kwa wakatiAll the best
🤣🤣🤣🤣mpango sio matumiziMpaka ukaipate hiyo hela naamini hiyo safari itakuwa imeshasahaulika [emoji16][emoji16]
Salio likipatikana hakuna shida, muhimu kuona ya duniaUtanistua
Kwa nini mkuu?Huu uzi akina dada wa JF watakua wanau-zoom kimya kimya [emoji23][emoji23][emoji23]
Ndiyo maana yake..🤝Salio likipatikana hakuna shida, muhimu kuona ya dunia
Ndoa ni muhimu, na kula ya dunia kuna umuhimu wake pia; muhimu ni namna ya kwenda nayo pamojaMimi nikionaga story za viwanja vya dhambi kama hapo Colombia, Pattaya, Amsterdam na Marbella. Ndy ka'idea ka kataa ndoa kananijia.
So uache mke ndani then uende Pattaya?Ndoa ni muhimu, na kula ya dunia kuna umuhimu wake pia; muhimu ni namna ya kwenda nayo pamoja
Kule ni kufanya utalii tuSo uache mke ndani then uende Pattaya?