Nikioa nitazama uvinza!!.

Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,223
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,223 2,000
Hivi Uvinza kukoje?? Kuna nini uko?? Naona daily vijana wanakukimbilia sana. Mimi msimamo wangu ni kwamba nitakapo oa tu, nitaingia uvinza kiroho safi bila kuambiwa.

Ila kwa sasa siwezi hata iweje, bora uniache tu ila sio niingie uvinza kule unakutana na harufu kali la K unatia domo lako maaninaaa zako pumbavu wewe!

Wanaume sijui tunakwama wapi. Tuoe jaman ili tufaidi vizuri haya mambo kwingine tunafata magonjwa tu.
 
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,136
Points
2,000
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,136 2,000
Ukipata msichana msafi ni kuzuri Sana
Wewe utaibuka na kansa ya ulimi, mdomo na koromeo. Uwezekano wa kuambukizwa ukimwi ni mkubwa pia iwapo utakuwa na michubuko kwenye ulimi au lips za mdomo. Na lakushangaza ni kwamba watu wanayonyana nyuchi zao halafu ndio wanavaa condom eti kujilinda dhidi ya magonjwa ya zinaaa na ukimwi. Huu ni mchezo wa pwagu na pwaguzi.
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
6,423
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
6,423 2,000
Wewe utaibuka na kansa ya ulimi, mdomo na koromeo. Uwezekano wa kuambukizwa ukimwi ni mkubwa pia iwapo utakuwa na michubuko kwenye ulimi au lips za mdomo. Na lakushangaza ni kwamba watu wanayonyana nyuchi zao halafu ndio wanavaa condom eti kujilinda dhidi ya magonjwa ya zinaaa na ukimwi. Huu ni mchezo wa pwagu na pwaguzi.
Tunavyaa Condom kujikinga na mimba hii ni Kwa tunaotumia students corner.
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,223
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,223 2,000
Wewe utaibuka na kansa ya ulimi, mdomo na koromeo. Uwezekano wa kuambukizwa ukimwi ni mkubwa pia iwapo utakuwa na michubuko kwenye ulimi au lips za mdomo. Na lakushangaza ni kwamba watu wanayonyana nyuchi zao halafu ndio wanavaa condom eti kujilinda dhidi ya magonjwa ya zinaaa na ukimwi. Huu ni mchezo wa pwagu na pwaguzi.
Well said
 
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,136
Points
2,000
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,136 2,000
Kati ya kitu ambacho nilishaga wahi kujaribu nakushindwa ni kupiga deki/kuzama chumvini/uvinza.

Nilitapika sana na kukoswa hamu ya kula chakula ndani ya siku tatu
Hata hivyo shukuru kama hukutoka na ugonjwa kama huu hapa chini au ukimwi kabisa

1560271819474-png.1124750
 
K

kakolaki

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
648
Points
1,000
K

kakolaki

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
648 1,000
Hivi Uvinza kukoje?? Kuna nini uko?? Naona daily vijana wanakukimbilia sana. Mimi msimamo wangu ni kwamba nitakapo oa tu, nitaingia uvinza kiroho safi bila kuambiwa.

Ila kwa sasa siwezi hata iweje, bora uniache tu ila sio niingie uvinza kule unakutana na harufu kali la K unatia domo lako maaninaaa zako pumbavu wewe!

Wanaume sijui tunakwama wapi. Tuoe jaman ili tufaidi vizuri haya mambo kwingine tunafata magonjwa tu.
Kwani ulipata wapi alieolewahachepuki
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,150
Points
2,000
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,150 2,000
Yaan ukitaka nikate stim ufanye hvyoo sipend...uwii pyee
Wewe ni mmoja ya wanawake adimu sana katika hii dunia na mpo wachache na mnatafutwa sana. Mimi mwanamke akiniambia nimlambe ni sawa amenitukana. Ni mmoja ya dharau kubwa sana kwangu
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,276
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,276 2,000
Mi huyo wife niwe nimemkuta bikra, vinginevyo nitahisi nanyonya shahawa za mwanaume mwenzangu.
 

Forum statistics

Threads 1,315,495
Members 505,293
Posts 31,860,599
Top