REFA WA JF
Senior Member
- Jul 26, 2026
- 162
- 356
Ila saiv siwez tembeza maana nikioa mke wangu anaitaji nguvu kaz.na kulk nipoteze nguvu bora nizitunze for future.
Miamba wanakichafua balaa ,leo sansiro kesho fly Emirates.Na yeye uko alipo anatunza nguvu zake kwa ajiri yako?
Ndoto za alinacha hizo. Kwa sasa wakati ndipo anaotea ndoa, ndipo wakati wa kuifaidi. Ukimweka pete tu, hapo ndipo utajua faida ya uwepo wa machangudoa! Mgao unaanzaIla saiv siwez tembeza maana nikioa mke wangu anaitaji nguvu kaz.na kulk nipoteze nguvu bora nizitunze for future.
chajiNgufu sa kiume ni nini hasa?
Hakuna ndoto nyevu inasaidia kupunguza makalSafi sana.Unazivundika,ukitoa zinakuwa Kali kama pilipili kichaa.
Basi tuitunze kwa wivu wa hali ya juu.chaji
UhakikaBasi tuitunze kwa wivu wa hali ya juu.