Nikimwona mpenzi wa zamani roho inashtuka, hii inakuweje | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikimwona mpenzi wa zamani roho inashtuka, hii inakuweje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gervase, Nov 19, 2011.

  1. g

    gervase Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa bahati mbaya hatukubahatika kuoana, alienda kusomea mbali akapitia huko huko akaolewa. Nami muda ulipofika nikaoa. Kila ninapomfikiria au kumwona nahisi mshtuko. Ana watoto 3, nina 2. Mke wangu hatuna tatizo. Hii roho niifunge vipi imsahau huyu mke wa mtu? Hii kitu...hii
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,298
    Likes Received: 27,986
    Trophy Points: 280
    You need to get it together playboy.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Uliacha kimwili ukausahau moyo huko, hebu kauchukue haraka kabla haujaurudisha na mwili kiwizi wizi.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,938
    Likes Received: 5,089
    Trophy Points: 280
    endelea kushtuka shtuka mpaka mkeo akushtukie, maana unampenda huyo
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Bonge la ushauri hilo kaz kichwani mwako........
     
  6. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 2,359
    Likes Received: 4,966
    Trophy Points: 280
    Hiyo huwa inatokea sana kwa watu na tena kama mnaonana mara nyingi lazima mtabanjuana siku moja.kama unataka kushinda majaribu keep distance.that's all
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hamkufunguana mashati.Inabidi usali sana ufunguliwe na Mungu wa mbinguni.
     
  8. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,831
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    Bado unampenda, kaa mbali kaka yasije kukupata makubwa,hiyo chapter yenu ilishafungwa
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,325
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    hapo bado unampenda
     
  10. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Hiyo hatariiiiiiiiiii..............
     
  11. Kyaratu

    Kyaratu Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmmmmmmh pole ila kaa mbali baba
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,323
    Likes Received: 33,919
    Trophy Points: 280
    Inaelekea bado unampenda...hakuna ubaya roho yako kushtuka ila mshtuko huo ubaki kuwa ni mshtuko tu na usiufanyie kazi :):)
     
  13. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mshtuko waonyesha ya kuwa bado wampenda huyo!!!
     
  14. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    usha mwambia hilo? inawezekana na yeye ni hivyo hivyo. mpigie simu umtukane kisha mgombane, mkionana mkasirikiane, kisha no more kushituka ukimuona ila uta fyoza. (kiding!!!!!! Dont do that please)
     
  15. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa wewe ndiye ulikuwa wakwanza hata ukimchapa tena hakuna noma sana.
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    umenichekesha kweli mkuu,yaani bonge la ushauri,ila tukija kwenye law hapa jamaa unamtakia kesi ya deformation.
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    mbona unatoa ushuri wa kusaliti ndoa?we vipi? Au uzinzi unaokusumbua unataka kila mtu awe kama wewe? Umeshaambiwa wote wako kwenye ndoa,,wameshakula kiapo cha uaminifu mbele ya mwenyezi Mungu. Ndoa na iheshimiwe na watu wote.
     
  18. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,130
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Inaonyesha hamkuachana kwa mabaya ni distance tu ndo iliwatenganisha kwaiyo upendo bado upo hapo. Sasa inabidi u keep distance manake tayari wote mko kwenye ndoa. Ikitokea kwa bahati mbaya mkawa karibu na mkadinyana, ni hatari sana sana, kama simba akionja nyama ya binadamu, mwishowe ni lazma auliwe!
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,864
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Usijali. Hamkuachana kwa ubaya ni circumstances za maisha ndio ziliwafanya msiwe pamoja. Inaonekana bado unampenda. Cha msingi kwa sasa mpende wako ulionae na move on
     
  20. v

    valid statement JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    mweleze kuwa ukimwona moyo unakushtuka na maini yanatetemeka.
    Halafu mjue mtafanyaje.
     
Loading...