Siri ya sifuri
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 2,617
- 2,267
- Thread starter
- #21
MKUU we uliacha ujinga huu na umri gani!?Aisee ujinga wa kiwango cha lami ndio huu.
Miaka 20 unafanya huu ujinga.
Nafikiri hata mbuzi na bata mtakuwa mmewachezea sana
MKUU we uliacha ujinga huu na umri gani!?Aisee ujinga wa kiwango cha lami ndio huu.
Miaka 20 unafanya huu ujinga.
Nafikiri hata mbuzi na bata mtakuwa mmewachezea sana
Tena tulikua tunajisifu sana.Shenzi zenu mkaishia kupiga tonye bafuni
hahahaaa,hapana MKUU ile iltokea kama zali tu.Nyie ndio mnaot.omba wagonjwa...na maiti!
Nasinzia!!Umeshashiba ugali wa jioni tayari!
Ndio nafasi iliyopatikana, tungetaka zaidi tungekosa kabisa.Nmecheka ila mwisho nimekasirika mchomeke midole halafu mfaidi nn?!
MKUU ni chini ya miaka 20, inamaana huujui ukame wa kipindi hicho!?Yan miaka 20 mnakuwa amna akiri mnatokea mkoa gan nyie
Si upumbavu, ulikua werevu hasa, wezetu wakatuonea wivu.hongera mkuu, mliutumia vyema UPUMBAVU WENU.
......
Vingeanza kipindi hicho tungekua tushajaza nchi.Tanzania ya viwanda ndo hyo
MKUU ulipokua na umri kama huo ulishakua na uhakika wakula tunda!?miaka 20 mnaruhusiwa kupiga kura, kwa akili hizi ndo maana hawa "michicha" wanashinda kwa asilimia 90
Ilitusaidia sana kupunguza usongo!!Ila watu wamikoani mnachelewa kukua hiyo miaka 20 nilikua nimesha maliza kidato cha sita nafuatilia student visa kuenda kusoma under graduate.....nyie muko buzy kuwekea vidole mtu maututi kwenye sehemu zake za siri.......eti binaadamu tunalingana hamna kitu kama hicho siwezi kulingana nawatu kama hao.
bahati iliyoje!? Furaha yake haikwisha mapema.ilikua raha mpaka usingizini.Baada ya hapo mlienjoy nini??
Nani amwambie!?, Tuliobweda furaha Moyoni!!Akijua ataumia sana.
Ndugu zetu wa Mwanza, Shinyanga, Simiyu na Geita hawa.Yan miaka 20 mnakuwa amna akiri mnatokea mkoa gan nyie
Hahah daah, sawa mkuu.bahati iliyoje!? Furaha yake haikwisha mapema.ilikua raha mpaka usingizini.