Nikikumbuka nacheeeka!!

Nikikumbuka nacheeeka!!

Siri ya sifuri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Posts
2,617
Reaction score
2,267
Nikiwa bado Nina umri chini ya miaka 20, kitaani kwetu kulikuwepo Dada mmoja mrembo wa haja, Mimi na vijana wa rika langu tulikua tukimtamani lakini hakuna alieweza kumtongoza kwasababu ni mkubwa kwetu, tulichoweza kufanya nikujisifia tu kwakila mmoja wetu kudai ni demu wake, simnajua mambo yakuwahi tena, ukishakumuwahi ndio kishakua wako, "ujinga mtupu" basi ikatokea siku yule Dada akawa anaumwa na malaria imembana kweli kachanganyikiwa,

Mama ake akaja kijiweni kwetu kutuomba tumsaidie kumpeleka hospitali, tulikuwepo vijana kama 5 au6,tulipoingia nyumbani kwao tukamkuta yupo chini anagaragara, basi tukambeba juujuu, hajitambui anaminyana, kwavile tulikua tunaendanae mbiombio Mama ake tukawa tumemuacha mbali kidogo, Sasa kazi ilikua hapa,

Kila mmoja wetu anataka kumshika sehemu inayomvutia, huyu kashika paja,mwengine kashika kalio, mwengine kashika matiti, sasa kila alieshika sehemu nzuri hataki kuiachia basi ikawa zogo, wale walioshika sehemu zisizo na mvuto wanataka kumuachia aanguke, basi ikawa "Achia namie nishike hapo, we shika huku, we siushashikaa!?

Mimi namuachia bwana!!mwengine wanataka kuchomeka vidole kwenye kibumbu, mwengine kwenye Tigo, ikawa kila MTU anataka kumaliza hamu yake siku hiyo, mpaka tunafika hospitali tulishamchezea vyakutosha, naalikua hoi,Stori ikawa ndio hiyo kijiweni,

Mwenyewe hata alipopona hakuwa akijua lolote.
 
Nikiwa bado Nina umri chini ya miaka 20,kitaani kwetu kulikuwepo Dada mmoja mrembo wa haja,Mimi na vijana wa rika langu tulikua tukimtamani lakini hakuna alieweza kumtongoza kwasababu ni mkubwa kwetu, tulichoweza kufanya nikujisifia tu kwakila mmoja wetu kudai ni demu wake, simnajua mambo yakuwahi tena, ukishakumuwahi ndio kishakua wako, "ujinga mtupu" basi ikatokea siku yule Dada akawa anaumwa na malaria imembana kweli kachanganyikiwa, Mama ake akaja kijiweni kwetu kutuomba tumsaidie kumpeleka hospitali, tulikuwepo vijana kama 5 au6,tulipoingia nyumbani kwao tukamkuta yupo chini anagaragara, basi tukambeba juujuu, hajitambui anaminyana, kwavile tulikua tunaendanae mbiombio Mama ake tukawa tumemuacha mbali kidogo, Sasa kazi ilikua hapa, kila mmoja wetu anataka kumshika sehemu inayomvutia, huyu kashika paja,mwengine kashika kalio, mwengine kashika matiti, sasa kila alieshika sehemu nzuri hataki kuiachia basi ikawa zogo, wale walioshika sehemu zisizo na mvuto wanataka kumuachia aanguke, basi ikawa "Achia namie nishike hapo, we shika huku, we siushashikaa!?mi namuachia bwana!!mwengine wanataka kuchomeka vidole kwenye kibumbu, mwengine kwenye Tigo, ikawa kila MTU anataka kumaliza hamu yake siku hiyo, mpaka tunafika hospitali tulishamchezea vyakutosha, naalikua hoi,Stori ikawa ndio hiyo kijiweni, mwenyewe hata alipopona hakuwa akijua lolote.
certified mdogo wake msukuma
 
Nmecheka ila mwisho nimekasirika mchomeke midole halafu mfaidi nn?!
 
Hizo ndio waswahili wanita genye mshindo au mfadhaiko...

Zinaweza zikakufanya udo mambo ya ajabu, kuna jamaa ashawahi kudondoka na kuzimia kisa tu kamuona mwanamke mzuri
 
Hizo ndio waswahili wanita genye mshindo au mfadhaiko...

Zinaweza zikakufanya udo mambo ya ajabu, kuna jamaa ashawahi kudondoka na kuzimia kisa tu kamuona mwanamke mzuri

🤣🤣🤣🤣huyo mchzi aliyezima phaller sana🤣🤣🤣mpe salam Zake...
 
miaka 20 mnaruhusiwa kupiga kura, kwa akili hizi ndo maana hawa "michicha" wanashinda kwa asilimia 90
 
Nikiwa bado Nina umri chini ya miaka 20,kitaani kwetu kulikuwepo Dada mmoja mrembo wa haja,Mimi na vijana wa rika langu tulikua tukimtamani lakini hakuna alieweza kumtongoza kwasababu ni mkubwa kwetu, tulichoweza kufanya nikujisifia tu kwakila mmoja wetu kudai ni demu wake, simnajua mambo yakuwahi tena, ukishakumuwahi ndio kishakua wako, "ujinga mtupu" basi ikatokea siku yule Dada akawa anaumwa na malaria imembana kweli kachanganyikiwa, Mama ake akaja kijiweni kwetu kutuomba tumsaidie kumpeleka hospitali, tulikuwepo vijana kama 5 au6,tulipoingia nyumbani kwao tukamkuta yupo chini anagaragara, basi tukambeba juujuu, hajitambui anaminyana, kwavile tulikua tunaendanae mbiombio Mama ake tukawa tumemuacha mbali kidogo, Sasa kazi ilikua hapa, kila mmoja wetu anataka kumshika sehemu inayomvutia, huyu kashika paja,mwengine kashika kalio, mwengine kashika matiti, sasa kila alieshika sehemu nzuri hataki kuiachia basi ikawa zogo, wale walioshika sehemu zisizo na mvuto wanataka kumuachia aanguke, basi ikawa "Achia namie nishike hapo, we shika huku, we siushashikaa!?mi namuachia bwana!!mwengine wanataka kuchomeka vidole kwenye kibumbu, mwengine kwenye Tigo, ikawa kila MTU anataka kumaliza hamu yake siku hiyo, mpaka tunafika hospitali tulishamchezea vyakutosha, naalikua hoi,Stori ikawa ndio hiyo kijiweni, mwenyewe hata alipopona hakuwa akijua lolote.
Ila watu wamikoani mnachelewa kukua hiyo miaka 20 nilikua nimesha maliza kidato cha sita nafuatilia student visa kuenda kusoma under graduate.....nyie muko buzy kuwekea vidole mtu maututi kwenye sehemu zake za siri.......eti binaadamu tunalingana hamna kitu kama hicho siwezi kulingana nawatu kama hao.
 
Ila watu wamikoani mnachelewa kukua hiyo miaka 20 nilikua nimesha maliza kidato cha sita nafuatilia student visa kuenda kusoma under graduate.....nyie muko buzy kuwekea vidole mtu maututi kwenye sehemu zake za siri.......eti binaadamu tunalingana hamna kitu kama hicho siwezi kulingana nawatu kama hao.
Aiseee
 
Badogo wew acha nikalili na ID yako,, hakika nyie ndio mnao bakaga hata kuku au mbuzi.
 
Aisee ujinga wa kiwango cha lami ndio huu.
Miaka 20 unafanya huu ujinga.
Nafikiri hata mbuzi na bata mtakuwa mmewachezea sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom