Nikiingiza haiingii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikiingiza haiingii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Alexism, Oct 18, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,346
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Nilianza mimi kuingiza ikakataa, basi nikamwambia mwenzangu anisaidie tuingize kwakusaidia pamoja kila mtu akiwa ameishika ikakataa kuingia.
    Mwenzangu akasema tundu lake ni dogo haiwezi penya au kuingia kabisa.
    Tundu hilo hilo ndo inaingilia kwenye nyingine lakini hii pin kubwa ya nokia imekataa kwenye samsung.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeeeeeehhh haya baaana
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pin ndogo ya Nokia unaipeleka kwenye Samsung haaaaaah! Unatekesha lakini ngoma lazima igome, na usipo angalia uking'ang'ania simu yako haitangiza charge kabisa au kiswahili kingine simu imelala doro.
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkatiane, hiyo chaja maana yake haina kazi tena kisha mkapakuliwe huko nyuma na Juma Maana Amepika Pilau Tamu Sana.
     
  5. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,137
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mngepakaa mafuta ingeingia kiulaiiiiniii
     
Loading...