Nikiikumbuka hii siku huwa nacheka,

Nikiikumbuka hii siku huwa nacheka,

Ujinga wa hivyo mi siupendagi madaktari wanaona siiiifa kutishana.... Mi nishawahi fanyiwa hivyo ila nilikuwa na mwenza wangu jamani unatamani litokee shimo uingie ujifukie..... Kwakweli zile nasaha zao hapana..... Toka siku hiyo Nikitaka kupima nawahi maabara nalipa buku Tatu yao wananitoa damu Nawaambia wanipe kipimo changu waendelee na shughuli zao nikiwa safi ntawaita waniandikie cheti vinginevyo ntasepa kimya kimya
 
Mkuu una uvumilivu sana..
Mimi angenipa majibu yangu fasta au ningeondoka nikamuachia majibu yake.
Nimeenda hosptali kufafwata msaada wa kiafya na sio kiroho!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Sera yangu ya kwanza kupima ni kwamba sitaki ushauri nasaha.

Ni straight to the point, kuna mmoja nilimwambia kabisa napima kwa ajili ya majibu.

Baadae alivyoanza kutoa ushauri nasaha nikanyanyuka nikaondoka zangu.
 
Kwa iyo ulivyotoka kwa daktari ukasahau kila kitu kuhusu kanselingi
 
Kama unataka ivyo nenda kwenye zile maabara za kitaa wanapima flesh tu kwenye buku mbili mpka buku tatu
Sera yangu ya kwanza kupima ni kwamba sitaki ushauri nasaha.

Ni straight to the point, kuna mmoja nilimwambia kabisa napima kwa ajili ya majibu.

Baadae alivyoanza kutoa ushauri nasaha nikanyanyuka nikaondoka zangu.
 
Ujinga wa hivyo mi siupendagi madaktari wanaona siiiifa kutishana.... Mi nishawahi fanyiwa hivyo ila nilikuwa na mwenza wangu jamani unatamani litokee shimo uingie ujifukie..... Kwakweli zile nasaha zao hapana..... Toka siku hiyo Nikitaka kupima nawahi maabara nalipa buku Tatu yao wananitoa damu Nawaambia wanipe kipimo changu waendelee na shughuli zao nikiwa safi ntawaita waniandikie cheti vinginevyo ntasepa kimya kimya
Bora zile nasaha zao kuliko yale mahubiri yanayochoma mpaka kumoyo walaqhii..
Unaona kabisa hapa ananisema moja kwa moja.. Ingawa wanafanya yale kwa nia njema kabisa.!!
 
Sera yangu ya kwanza kupima ni kwamba sitaki ushauri nasaha.

Ni straight to the point, kuna mmoja nilimwambia kabisa napima kwa ajili ya majibu.

Baadae alivyoanza kutoa ushauri nasaha nikanyanyuka nikaondoka zangu.
😀😀
Ulikuwa una uhakika na majibu yako ndo maana ukapata ujasiri wa kuondoka mkuu..
 
😀😀
Ulikuwa una uhakika na majibu yako ndo maana ukapata ujasiri wa kuondoka mkuu..

Mimi napima frequently, hasa kama kuna ingizo jipya nataka kusajili.

Naenda mwenyewe kwanza halafu tutaenda wote, sasa ile ya kwenda alone ndiyo sitakagi ushauri wowote.
 
Sasa hivi iyooo
20190706_162535.jpeg
 
Back
Top Bottom